PDA

View Full Version : gấp gấp anh tuấn ơi cứu em

kedaikho000
26-12-2019, 22:36
em năm nay 35 tuổi có 2 bé rồi.lần đầu tiên em quan hệ gái mại dâm thông qua diễn đàn kynu.net trời ơi trong lúc quan hệ em bị tuột bao (bao tuột bên ttong âm hộ)em ước chừng khoản 15 đến 20giay.cho e hỏi như vậy e có nên uống thuốc phơi nhiễm ko anh.e sợ và hỏi đi hỏi lại cô gái ấy e có bệnh gì ko..cô ta trả lời e ko sợ a thôi chứ e ko bị gì.trời ơi chết em rồi mấy anh ơi.mong mấy anh trả lời giíp e với.

kedaikho000
26-12-2019, 22:53
anh tuấn mấy anh em ơi tư vấn giúp em

chuc moi nguoi khoe
26-12-2019, 23:02
Gấp thì gọi điện ngay cho a Tuấn. Còn trường hợp của bạn mình khuyên: sáng mai dẫn cô gái kia đi khám ( kể cả cho thêm tiền) nếu gmd k sao thì yên tâm. Còn k đi thì có 2 trường hợp: 1- 10-15s ko có nguy cơ đâu. 2- gmd nó có vđề k dám đi thì uống thuốc vẫn kịp giờ. Tuy nhiên bạn nên nghe lời khuyên của a Tuấn là yên tâm nhất.

kedaikho000
26-12-2019, 23:15
e gọi ko dc.e có nt và cô gái đó gọi lại anh sợ thì a đi xét ngiệm đi.chứ từ nào giờ e ko xét ngiệm.mà e tuột khoản 20 giây đỗ lại.e sợ run hết người.trời ơi 1 phút nông nổi

chuc moi nguoi khoe
26-12-2019, 23:24
Bảo a lo lắng lắm a cho 1tr e đi cùng a xn hiv, bth thì mình thấy các ac ban tư vấn trường hợp 20s đổ lại là ko có nguy cơ và TH của b cũng vậy, tuy nhiên stress và lo sợ rất khổ. Chịu khó đọc các bài trên diễn đàn nhé

kedaikho000
26-12-2019, 23:30
thuốc phơi nhiễm mua ở đâu anh.và uống trong bao lâu

kedaikho000
26-12-2019, 23:39
e mới gọi và nói như vậy cô gái đó đồng ý đi xét nghiệm với em.mà nên đi chỗ nào xét nghiệm đây anh

chuc moi nguoi khoe
27-12-2019, 00:09
Sđt là gì có dùng zalo k

kedaikho000
27-12-2019, 05:53
+84795957643 sdt đây.e lo ngủ không được luob6

Tuanmecsedec
27-12-2019, 06:34
em năm nay 35 tuổi có 2 bé rồi.lần đầu tiên em quan hệ gái mại dâm thông qua diễn đàn kynu.net trời ơi trong lúc quan hệ em bị tuột bao (bao tuột bên ttong âm hộ)em ước chừng khoản 15 đến 20giay.cho e hỏi như vậy e có nên uống thuốc phơi nhiễm ko anh.e sợ và hỏi đi hỏi lại cô gái ấy e có bệnh gì ko..cô ta trả lời e ko sợ a thôi chứ e ko bị gì.trời ơi chết em rồi mấy anh ơi.mong mấy anh trả lời giíp e với.

Nếu đúng chỉ 15>20 giây thì không sao.Bạn có thể gỏi trực tiếp cho Tuanmecsedec 098.2727.393 để hỏi rõ tư vấn chính xác hơn cho bạn hoàn toàn miễn phí.

kedaikho000
27-12-2019, 07:53
giờ nghe lời anh uống cho chắc.hic

kedaikho000
27-12-2019, 09:25
Anh tuấn ơi e nhớ khi chuyển tư thế dogy thì bao vẫn còn.nhưng e làm chừng 20s thì thấy bao ko còn nữa là e ngưng luôn.cho e hỏi nếu trên 20 thì có nguy cơ hả anh.e cũng lấy thuốc rồi mà vẫn ko an tâm mong anh giải thích rõ cho em với

Thanh Hiep
27-12-2019, 09:28
Anh tuấn ơi e nhớ khi chuyển tư thế dogy thì bao vẫn còn.nhưng e làm chừng 20s thì thấy bao ko còn nữa là e ngưng luôn.cho e hỏi nếu trên 20 thì có nguy cơ hả anh.e cũng lấy thuốc rồi mà vẫn ko an tâm mong anh giải thích rõ cho em với
Từ 1 phút thì có nguy cơ, 20s không sao bạn

Trần Quang Vinh
27-12-2019, 11:36
Thời gian tiếp xúc chỉ 20s là ko sao bạn

kedaikho000
27-12-2019, 11:37
sáng anh tuấn cũng đưa thuốc cho em rồi theo các anh em nên uống hay ko.vì em nhấp mười cái là em rut ra và ko thấy bao đâu.sợ quá e nghĩ luôn.các anh cho e ý kiến đi nên dùng ko vậy.hic anh tuấn mua cho em rồi

Trần Quang Vinh
27-12-2019, 11:41
sáng anh tuấn cũng đưa thuốc cho em rồi theo các anh em nên uống hay ko.vì em nhấp mười cái là em rut ra và ko thấy bao đâu.sợ quá e nghĩ luôn.các anh cho e ý kiến đi nên dùng ko vậy.hic anh tuấn mua cho em rồi
Uống hay không là tuỳ bạn thôi , nếu còn trong 72h vàng thì vẫn còn quyết định kịp

Tuanmecsedec
27-12-2019, 14:11

Trường hợp của em đã được tư vấn không sao rồi,em không yên tâm mà uống thuốc phơi nhiễm thì càng yên tâm hơn sẽ an toàn dù nguy cơ cỡ nào khi uống đúng và đủ.

kedaikho000
27-12-2019, 14:16
dạ cảm ơn các anh.thôi để ko ám ảnh em uống cho chắc.

kedaikho000
28-12-2019, 21:02
anh tuấn và mấy anh em ơi.e đã uống thuốc bữa nay là 2 lần e chóng mặt vô cùng.e suy nghĩ mãi nếu dưới 1 phút thì an toàn hả các anh.vì e đang bệnh gan nữa uống vào e chiu ko nỗi luôn.hãy cho em biết nên tiếp tục hay dừng thuốc.

Tuanmecsedec
28-12-2019, 21:21
anh tuấn và mấy anh em ơi.e đã uống thuốc bữa nay là 2 lần e chóng mặt vô cùng.e suy nghĩ mãi nếu dưới 1 phút thì an toàn hả các anh.vì e đang bệnh gan nữa uống vào e chiu ko nỗi luôn.hãy cho em biết nên tiếp tục hay dừng thuốc.

Tại em lo lắng uống thôi,với anh cũng tư vấn em không sao rồi,em có thể ngưng không cần thiết uống.

kedaikho000
06-01-2020, 05:51
Mấy anh ơi em uống thuốc được 1 tuần rồi.ngày thứ 7 e đi lấy hàng ở bình phước do hàng phải chờ mà e thì ko mang theo thuốc uống...về tới nhà thì e trể mất 2 ngày uống.như vậy nếu có uống nữa cũng không được hả mấy anh.em chay xe lấy hàng giao ra cảng...nếu em có uống nữa cũng ko còn tác dụng hả mấy anh....

Tuanmecsedec
06-01-2020, 06:29
Mấy anh ơi em uống thuốc được 1 tuần rồi.ngày thứ 7 e đi lấy hàng ở bình phước do hàng phải chờ mà e thì ko mang theo thuốc uống...về tới nhà thì e trể mất 2 ngày uống.như vậy nếu có uống nữa cũng không được hả mấy anh.em chay xe lấy hàng giao ra cảng...nếu em có uống nữa cũng ko còn tác dụng hả mấy anh....

Uống thuốc thì phải liên tục,bạn bỏ uống 2 ngày là không có được.Còn việc có nên uống tiếp hay không thì bạn hỏi chính mình.

Charles
06-01-2020, 08:52

Thuốc phải uống liên tục mà bạn bỏ 2 ngày liền thì không còn tác dụng, giờ bạn có uống tiếp cũng bằng thừa.

Thanh Hiep
06-01-2020, 09:12
Bạn uống thuốc mà bỏ z thì mất tác dụng, phí thời gian uống thuốc rồi

kedaikho000
06-01-2020, 09:51
Dạ e chạy xe tải chở hàng hôm đi em quên đem theo thuốc giờ coi như xong em.Gần tết rồi mà đầu óc em ko tập trung gì hết.E buồn và cảm thấy có lỗi với vợ con em vô cùng.giờ e phải làm sao...Đêm nào e nằm cũng suy nghĩ về chuyện hôm đó hết....e nhớ lại khi đổi tư thế dogy thì bao vẫn còn.e nhớ là em làm chừng 40s và em rút ra rất nhanh thì ko thấy bao đâu.lúc đó em chưa xuất e rut ra để kiểm tra bao thôi.e rất sợ các anh ơi.Giờ thì uống thuốc đã thất bại.E giờ muốn chết cho rồi hối hận gì nữa.con e mới dc 20 tháng tuổi trời ơi

Thanh Hiep
06-01-2020, 09:58
Dạ e chạy xe tải chở hàng hôm đi em quên đem theo thuốc giờ coi như xong em.Gần tết rồi mà đầu óc em ko tập trung gì hết.E buồn và cảm thấy có lỗi với vợ con em vô cùng.giờ e phải làm sao...Đêm nào e nằm cũng suy nghĩ về chuyện hôm đó hết....e nhớ lại khi đổi tư thế dogy thì bao vẫn còn.e nhớ là em làm chừng 40s và em rút ra rất nhanh thì ko thấy bao đâu.lúc đó em chưa xuất e rut ra để kiểm tra bao thôi.e rất sợ các anh ơi.Giờ thì uống thuốc đã thất bại.E giờ muốn chết cho rồi hối hận gì nữa.con e mới dc 20 tháng tuổi trời ơi
Hiv có xét nghiệm mới biết bạn, không phải ai có nguy cơ cũng bị lây nhiễm, nên bạn đừng cuống cuồng lên. Bạn bỏ thuốc 2 ngày thì kết quả uống thuốc của bạn không được thành công 100%, có uống tiếp hay không thì ở bạn thôi. Đợi đủ 12 tuần đi xét nghiệm, nếu như chỉ 40s không bcs thì không sao đâu

Charles
06-01-2020, 10:06

Từ lúc vẫn còn BCS tới lúc bao bị tuột bạn chỉ quan hệ tầm 40s thì khả năng bạn không sao, vì thường khi bạn quan hệ rồi bao mới bị tụt chứ không phải đưa DV vào là bao tuột ngay. Giờ nếu bạn cảm thấy ân hận với vợ con thì hãy sống tốt với vợ con đi, còn về HIV Charles (https://diendanhiv.vn/members/131-Charles) tin bạn không nhiễm từ vụ này.

kedaikho000
06-01-2020, 11:05
Từ lúc vẫn còn BCS tới lúc bao bị tuột bạn chỉ quan hệ tầm 40s thì khả năng bạn không sao, vì thường khi bạn quan hệ rồi bao mới bị tụt chứ không phải đưa DV vào là bao tuột ngay. Giờ nếu bạn cảm thấy ân hận với vợ con thì hãy sống tốt với vợ con đi, còn về HIV Charles (https://diendanhiv.vn/members/131-Charles) tin bạn không nhiễm từ vụ này.

E cảm ơn tất cả các anh.em sai rồi e sẽ cố gắng sống tốt để lo cho vợ con em.1 lần ám ảnh em quá rồi.

Trần Quang Vinh
06-01-2020, 21:56
E cảm ơn tất cả các anh.em sai rồi e sẽ cố gắng sống tốt để lo cho vợ con em.1 lần ám ảnh em quá rồi.
Không phải hể là GMD là phải có HIV bạn nhé . Thuốc không còn tác dụng khi bạn ngưng 2 ngày .