PDA

View Full Version : Kích dụng bằng miệng và nhỏ nước bọt vào lỗ dương vật

thattinh1025
31-12-2019, 14:49
Chào mấy anh chị

Hôm nay em có trót dạy,đi thử dịch vụ massage kích dục,giờ em sợ quá.
Lúc đầu gái mát xa dùng ngực để chà chà vào dương vật của em,sao đó dùng tay được 1 tí,thì dùng miệng kích thích,khoản chưa 30 giây thì ngưng rồi nhổ nước bọt là lỗ dương vật của em.
Tiếp sau đó thì không dùng miệng nữa mà dùng tay tới khi em xuất tinh.

Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục không ạ?Em có phải dùng thuốc PES cho nguy cơ HIV không ạ,em sợ quá :( !

Tuanmecsedec
31-12-2019, 14:53
Chào mấy anh chị

Lúc đầu gái mát xa dùng ngực để chà chà vào dương vật của em,sao đó dùng tay được 1 tí,thì dùng miệng kích thích,khoản chưa 30 giây thì ngưng rồi nhổ nước bọt là lỗ dương vật của em.

Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục không ạ?Em có phải dùng thuốc PES cho nguy cơ HIV không ạ,em sợ quá :( !

Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Charles
31-12-2019, 14:53
Chào mấy anh chị

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

thattinh1025
31-12-2019, 14:58
dạ em cảm ơn 2 anh,nhưng mà lở dùng miệng kích thích với thời gian lâu hơn thì có nguy cơ không ạ,vì em không chắc có phải là 30 giây không,nhưng khá là ngắn ạ.
Ngoài ra em có kiểm tra thì ko thấy dương vật bị xước,chì thấy chỗ bị đỏ ửng 1 tí,em có dội nước lên thì không rát,không biết có tăng nguy cơ không ạ?

Charles
31-12-2019, 15:01
dạ em cảm ơn 2 anh,nhưng mà lở dùng miệng kích thích với thời gian lâu hơn thì có nguy cơ không ạ,vì em không chắc có phải là 30 giây không,nhưng khá là ngắn ạ.
Ngoài ra em có kiểm tra thì ko thấy dương vật bị xước,chì thấy chỗ bị đỏ ửng 1 tí,em có dội nước lên thì không rát,không biết có tăng nguy cơ không ạ?

Chỉ khoảng 30 giây thì không sao hết bạn. Khi nào dùng miệng kích thích từ 1 phút trở lên thì có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, còn với HIV thì không sao.