PDA

View Full Version : qh với gmd

kiemsithien47
03-01-2020, 04:09
mình tối qua có di hát karaoke và qh với gái hát karaoke tại quán, mình hơi say nhưng lúc bắt đầu quan hệ thì mình nhớ e ấy không muốn mình đeo bao nhưng mình cứ nằng nặc đòi đeo bcs, cái gái mới lúc đầu quan hệ thì nhấp đc mấy phát không mang bao sau đó gái đeo bao vào cho mình rồi quan hệ đến khi xuất tinh. gái không cho hôn bằng miệng và cũng không os luôn . vậy trường hợp mình có bị không mọi ng?

Tuanmecsedec
03-01-2020, 06:53
mình tối qua có di hát karaoke và qh với gái hát karaoke tại quán, mình hơi say nhưng lúc bắt đầu quan hệ thì mình nhớ e ấy không muốn mình đeo bao nhưng mình cứ nằng nặc đòi đeo bcs, cái gái mới lúc đầu quan hệ thì nhấp đc mấy phát không mang bao sau đó gái đeo bao vào cho mình rồi quan hệ đến khi xuất tinh. gái không cho hôn bằng miệng và cũng không os luôn . vậy trường hợp mình có bị không mọi ng?

Nếu chị nhấp mấy cái thì không có sao.

kiemsithien47
03-01-2020, 07:11
e cám ơn a . em có nên uống thuốc không ạ, em lo quá

kiemsithien47
03-01-2020, 07:13
Nếu chị nhấp mấy cái thì không có sao.
em nhớ lúc đầu ko có bao nhưng cũng ko nhấp lâu vì khi đó e bảo mang bao vào đi sợ bệnh thì e nó mới đeo bao vào, thời gian qhe chưa đến 5p

Tuanmecsedec
03-01-2020, 08:01
e cám ơn a . em có nên uống thuốc không ạ, em lo quá

em nhớ lúc đầu ko có bao nhưng cũng ko nhấp lâu vì khi đó e bảo mang bao vào đi sợ bệnh thì e nó mới đeo bao vào, thời gian qhe chưa đến 5p

Bạn có thể gọi điện trực tiếp cho Tuanmecsedec 098.2727.393 để hỏi rõ tư vấn chính xác hơn,hoàn toàn miễn phí.

Charles
04-01-2020, 08:18

Nếu đúng khi chưa đeo bao bạn chỉ nhấp mấy cái thôi thì không sao bạn.