PDA

View Full Version : Nguy cơ oralsex

Leanh165
03-01-2020, 22:20
Anh tuấn ơi...
Chiều nay em có đi matxa thổi kèn nên em đang có chút lo lắng muốn hỏi anh 2 câu này được ko ạ :
1. Cô gái đó dùng mồm thổi kèn dương vật cho em, nhưng em có đeo bao ạ. Thì như vậy em còn nguy cơ lây bệnh Lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B...ko ạ ?
2. Em có dùng ngón tay chọc sâu vào âm đạo cô gái đó khoảng 1,2 phút. Tuy ngón tay em ko bị chảy máu nhưng do trời lạnh nên ngón tay em có vết xước, nứt lẻ. Như vậy em có nguy cơ bị lây các bệnh truyền nhiễm nào ko ạ ?
Mong anh tư vấn giúp với ạ

Tuanmecsedec
04-01-2020, 06:30
Anh tuấn ơi...
Chiều nay em có đi matxa thổi kèn nên em đang có chút lo lắng muốn hỏi anh 2 câu này được ko ạ :
1. Cô gái đó dùng mồm thổi kèn dương vật cho em, nhưng em có đeo bao ạ. Thì như vậy em còn nguy cơ lây bệnh Lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B...ko ạ ?
2. Em có dùng ngón tay chọc sâu vào âm đạo cô gái đó khoảng 1,2 phút. Tuy ngón tay em ko bị chảy máu nhưng do trời lạnh nên ngón tay em có vết xước, nứt lẻ. Như vậy em có nguy cơ bị lây các bệnh truyền nhiễm nào ko ạ ?

Những gì bạn đang lo lắng không có sao.

Charles
04-01-2020, 06:59
Anh tuấn ơi...

Những gì bạn kể hoàn toàn không sao.

Leanh165
04-01-2020, 12:28
Những gì bạn đang lo lắng không có sao.

Em đang lo lắng ngón tay em có vết xước, e lại đưa ngón tay vào trong âm đạo cô gái đó. Như vậy cũng ko có nguy cơ luôn hả a ?

Tuanmecsedec
04-01-2020, 15:10
Em đang lo lắng ngón tay em có vết xước, e lại đưa ngón tay vào trong âm đạo cô gái đó. Như vậy cũng ko có nguy cơ luôn hả a ?

Nếu vết xướt đó không có chảy máu thì không sao.

Charles
04-01-2020, 15:36

Vết xước mà không chảy máu thì không có sao bạn.

Trần Quang Vinh
04-01-2020, 19:07
Khi nào vết xước chảy máu te tua thì mới có sao . Yên tâm nhé bạn

Leanh165
05-01-2020, 00:40
Nếu vết xướt đó không có chảy máu thì không sao.
Lúc đấy thì vết xước ở tay em ko chảy máu nhưng mà vết xước có màu đỏ anh ạ. Ví dụ Giống kiểu dạng như vết xước chảy máu nhưng máu đã khô ý anh ạ.

Charles
05-01-2020, 04:17
Lúc đấy thì vết xước ở tay em ko chảy máu nhưng mà vết xước có màu đỏ anh ạ. Ví dụ Giống kiểu dạng như vết xước chảy máu nhưng máu đã khô ý anh ạ.

Không sao bạn.

Leanh165
05-01-2020, 12:52
Không sao bạn.

Tức là em ko có nguy cơ với tất cả các bệnh nào hết đúng ko a

Tuanmecsedec
05-01-2020, 13:48

Không có nguy cơ bệnh nào hết.

Trần Quang Vinh
05-01-2020, 16:20