PDA

View Full Version : Bị tăm xỉa răng vừa sử dụng đâm chảy máu.

nick nguyen
04-01-2020, 08:30
Kính nhờ anh Tuấn và các ace trên diễn đàn tư vấn giúp;

Vấn đề là sáng nay e đi ăn sáng với thằng bạn, ăn xong em chở nó, nó vừa ngồi sau vừa xỉa răng. bất ngờ e thắng gấp thì cây tăm xỉa răng của nó đâm vào lưng em, do phía sau lưng nên em không có xem kỹ được là có chảy máu hay không nữa nhưng e thấy đau. em xin hỏi em trong trường hợp này thì em có sao không ạ (thằng bạn này của em thì sống buông thả lắm). em cảm ơn. chúc anh chị năm mới Vạn Sự Như Ý.

Charles
04-01-2020, 08:37
Kính nhờ anh Tuấn và các ace trên diễn đàn tư vấn giúp;

Vấn đề là sáng nay e đi ăn sáng với thằng bạn, ăn xong em chở nó, nó vừa ngồi sau vừa xỉa răng. bất ngờ e thắng gấp thì cây tăm xỉa răng của nó đâm vào lưng em, do phía sau lưng nên em không có xem kỹ được là có chảy máu hay không nữa nhưng e thấy đau. em xin hỏi em trong trường hợp này thì em có sao không ạ (thằng bạn này của em thì sống buông thả lắm). em cảm ơn. chúc anh chị năm mới Vạn Sự Như Ý.

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

nick nguyen
04-01-2020, 09:02
Nó vừa xỉa xong nếu có dính máu mà đâm vào mình cũng chảy máu cũng không sao luôn hả anh?Máu tiếp máu mà anh?

Charles
04-01-2020, 09:25
Nó vừa xỉa xong nếu có dính máu mà đâm vào mình cũng chảy máu cũng không sao luôn hả anh?Máu tiếp máu mà anh?

HIV không có lây như vậy bạn.

Tuanmecsedec
04-01-2020, 15:08

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
04-01-2020, 19:09
Hiv ko lây kiểu đó , bạn yên tâm nhé