PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd bị tuột bao cao su

Vothuong111
04-01-2020, 10:41
Anh chị tư vấn cho em với ạ.hôm qua em say rượu có quan hệ với gmd lúc xuất tinh xong em rút dương vật ra và phát hiện bao cao su bị tuột ở trong âm đạo của gmd.gmd nói bị tuột từ lúc em rut ra.khi rút ra thì dương vật em sìu rồi.do rượu say nên dương vật em không cương cứng hẳn.anh chị cho em hỏi với hành vi như trên em có bị nguy cơ lây hiv với các bệnh tình dục khác không ạ.em cảm ơn

Charles
04-01-2020, 11:14
Anh chị tư vấn cho em với ạ.hôm qua em say rượu có quan hệ với gmd lúc xuất tinh xong em rút dương vật ra và phát hiện bao cao su bị tuột ở trong âm đạo của gmd.gmd nói bị tuột từ lúc em rut ra.khi rút ra thì dương vật em sìu rồi.do rượu say nên dương vật em không cương cứng hẳn.anh chị cho em hỏi với hành vi như trên em có bị nguy cơ lây hiv với các bệnh tình dục khác không ạ.em cảm ơn

Bạn cần nói rõ hơn tình trạng BCS nằm trong AD như nào, trong bao còn tinh dịch không? có như vậy BQT mới tư vấn cho bạn được chính xác.

Vothuong111
04-01-2020, 11:42
Em cũng không nhìn xem còn tinh dịch trong bao không v
Em thấy gmd lấy bao ở trong ad ra thôi ạ.

Vothuong111
04-01-2020, 12:19
Gmd dùng tay kéo bao ra ạ.gmd nói em sao rút ra mà không bảo trc.sau khi xuất em nằm trên người gmd tầm 1p mới rút ra a.mà em rút ra với tốc độ nhanh ạ

Tuanmecsedec
04-01-2020, 15:10

Gmd dùng tay kéo bao ra ạ.gmd nói em sao rút ra mà không bảo trc.sau khi xuất em nằm trên người gmd tầm 1p mới rút ra a.mà em rút ra với tốc độ nhanh ạ

Bạn phải xác định,nếu rút dương vật ra mới bị tuột bao cao su thì không sao,còn không biết tuột lúc nào thì có nguy cơ,cần uống thuốc phơi nhiễm.

Charles
04-01-2020, 15:38

Nếu bạn không xác định được tình trạng của BCS cũng như bao tuột khi nào thì tốt nhất uống thuốc phơi nhiễm khi còn trong 72 giờ vàng.

Vothuong111
04-01-2020, 15:53
Vậy cho em hỏi thuốc bán ở đâu ạ giá thuốc thế nào ạ.và cho em hỏi 28 ngày sau em di xét nghiệm combo hiv mà âm tính thì đã an toàn chưa ạ.em cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
04-01-2020, 15:57
Vậy cho em hỏi thuốc bán ở đâu ạ giá thuốc thế nào ạ.và cho em hỏi 28 ngày sau em di xét nghiệm combo hiv mà âm tính thì đã an toàn chưa ạ.em cảm ơn anh chị

Bạn đến trung tâm y tế dự phòng.

Charles
04-01-2020, 18:33

Bạn đến Trung tâm y tế dự phòng. Về XN thì phải âm tính sau 12 tuần mới an toàn.

Trần Quang Vinh
04-01-2020, 19:05
Vậy cho em hỏi thuốc bán ở đâu ạ giá thuốc thế nào ạ.và cho em hỏi 28 ngày sau em di xét nghiệm combo hiv mà âm tính thì đã an toàn chưa ạ.em cảm ơn anh chị kết quả cuối cùng là 12 tuần kể từ khi có nguy cơ , còn thuốc thì các TTYT Dự Phòng có bạn nhé

Vothuong111
13-01-2020, 11:07
Các anh ơi cho em hỏi từ hôm em có nguy cơ đến giờ là được 10 ngày rồi giờ em có hiện tượng tê bì và nóng tay chân các anh cho em hỏi đấy có phải triệu chứng của hiv không ạ.

Charles
13-01-2020, 14:29
Các anh ơi cho em hỏi từ hôm em có nguy cơ đến giờ là được 10 ngày rồi giờ em có hiện tượng tê bì và nóng tay chân các anh cho em hỏi đấy có phải triệu chứng của hiv không ạ.

HIV không có triệu chứng đặc trưng, và cũng không có phát triệu chứng nhanh như điện vậy.

Tuanmecsedec
13-01-2020, 14:49

Không phải dấu hiệu đâu bạn.

Vothuong111
13-01-2020, 15:07
Vâng em cảm ơn các anh nhiều ạ.các anh cho em hỏi là nguy cơ của em khi bị tuột bao cao su mà được gmd khẳng định là do rút ra mới bị tuột và khi rút ra dương vật em đã sìu đi chút ít rồi ạ.nguy cơ này có cao không a.khi quan hệ em vẫn thấy bao nhưng khi vào cao trào xong xuất tinh thì khoảng 4 phút gì đấy xuất xong em rút ra thì mất bao

Vothuong111
13-01-2020, 15:15
Lúc đấy em cũng không để ý xem bao thế nào chỉ thấy gmd nói là rút ra sao không bảo rồi cô ấy lấy bao từ trong ad ra ạ.em chỉ nghe tiếng bao rơi xg đất khi cô ấy vứt xg thôi a.nên em nghĩ trong bao có tinh dịch nên mới phát ra tiếng kêu.do vậy em chủ quan không kiểm tra lại bao.giờ em lo lắng lắm ạ

Tuanmecsedec
13-01-2020, 15:32
Vâng em cảm ơn các anh nhiều ạ.các anh cho em hỏi là nguy cơ của em khi bị tuột bao cao su mà được gmd khẳng định là do rút ra mới bị tuột và khi rút ra dương vật em đã sìu đi chút ít rồi ạ.nguy cơ này có cao không a.khi quan hệ em vẫn thấy bao nhưng khi vào cao trào xong xuất tinh thì khoảng 4 phút gì đấy xuất xong em rút ra thì mất bao

Nếu rút ra mới tuột thì không sao bạn.

Charles
13-01-2020, 15:38
Lúc đấy em cũng không để ý xem bao thế nào chỉ thấy gmd nói là rút ra sao không bảo rồi cô ấy lấy bao từ trong ad ra ạ.em chỉ nghe tiếng bao rơi xg đất khi cô ấy vứt xg thôi a.nên em nghĩ trong bao có tinh dịch nên mới phát ra tiếng kêu.do vậy em chủ quan không kiểm tra lại bao.giờ em lo lắng lắm ạ

Nếu đúng khi rút ra mới bị tuột BCS thì không có nguy cơ. Vấn đề ở chỗ bạn có tin lời cô gái đó nói không?

Vothuong111
13-01-2020, 15:42
Vâng em cảm ơn các anh ạ.lúc đấy em hỏi đi hỏi lại vài lần cô ấy vẫn khẳng định là rút ra mới tuột và nói là em không sợ thì thôi a có gì mà phải sợ.giờ em có tin hay không thì em vẫn phải làm xét nghiệm ạ.em đang đợi ra tết đi xét nghiệm lần 1 sau 28 ngày có nguy cơ đây ạ.

Tuanmecsedec
13-01-2020, 15:45
Vâng em cảm ơn các anh ạ.lúc đấy em hỏi đi hỏi lại vài lần cô ấy vẫn khẳng định là rút ra mới tuột và nói là em không sợ thì thôi a có gì mà phải sợ.giờ em có tin hay không thì em vẫn phải làm xét nghiệm ạ.em đang đợi ra tết đi xét nghiệm lần 1 sau 28 ngày có nguy cơ đây ạ.

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

Vothuong111
13-01-2020, 15:53
Vâng.em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em ạ.

Charles
13-01-2020, 16:00

Khi không có niềm tin vào bản thân có lẽ chỉ XN là cách tốt nhất.

Trần Quang Vinh
13-01-2020, 16:59
Nguy cơ bằng 0 và ko cần xét nghiệm

Vothuong111
16-01-2020, 06:46
Nguy cơ bằng 0 và ko cần xét nghiệm

Dạ nhưng anh ơi em không biết bao tụt lúc nào ạ.em chỉ nhớ là trước khi xuất tinh khoảng 4 phút em vẫn thấy bao chùm hết dv của em sau khi xuất tinh thì em nằm trên người gmd khoảng 30 giây sau đó mới rút dv ra và không thấy bao đâu lúc đó gmd lấy bao từ trong âm đạo ra và nói là do em rút ra lên mới tuột.đây là lần đầu tiên em làm tuột bao như vậy em không biết là do rượu say lm dv em sìu xg nhanh dẫn tới tuột bao hay về vấn đề gì khác.em rất lo lắng nhiều lúc tâm trí em hoảng loạn a a

Tuanmecsedec
16-01-2020, 07:05
Dạ nhưng anh ơi em không biết bao tụt lúc nào ạ.em chỉ nhớ là trước khi xuất tinh khoảng 4 phút em vẫn thấy bao chùm hết dv của em sau khi xuất tinh thì em nằm trên người gmd khoảng 30 giây sau đó mới rút dv ra và không thấy bao đâu lúc đó gmd lấy bao từ trong âm đạo ra và nói là do em rút ra lên mới tuột.đây là lần đầu tiên em làm tuột bao như vậy em không biết là do rượu say lm dv em sìu xg nhanh dẫn tới tuột bao hay về vấn đề gì khác.em rất lo lắng nhiều lúc tâm trí em hoảng loạn a a

Những gì bạn kể cho thấy khi xuất ra rồi,bạn vẫn để 30 giây khi ấy dương vật xìu cộng với có tinh dịch của bạn trơn chu,cho nên khi bạn rút ra bị tuột bao cao su ở lại thôi.

Vothuong111
16-01-2020, 07:12
Những gì bạn kể cho thấy khi xuất ra rồi,bạn vẫn để 30 giây khi ấy dương vật xìu cộng với có tinh dịch của bạn trơn chu,cho nên khi bạn rút ra bị tuột bao cao su ở lại thôi.

Vâng em cảm ơn anh đã tư vấn cho em.anh cho em hỏi là với hành vi như trên thì nguy cơ của em có cao không ạ.chỉ tại không kiểm tra bao mà giờ em xoắn quá.lúc ý em chỉ nhìn thoáng qua thấy gmd cầm bao rơ lên như kiểu kiểm tra rồi nói em rút ra mới tuột.

Charles
16-01-2020, 07:20
Vâng em cảm ơn anh đã tư vấn cho em.anh cho em hỏi là với hành vi như trên thì nguy cơ của em có cao không ạ.chỉ tại không kiểm tra bao mà giờ em xoắn quá.lúc ý em chỉ nhìn thoáng qua thấy gmd cầm bao rơ lên như kiểu kiểm tra rồi nói em rút ra mới tuột.

Khi rút ra mới bị tụt bao thì bạn không có nguy cơ.

Vothuong111
16-01-2020, 10:29
Khi rút ra mới bị tụt bao thì bạn không có nguy cơ.

Vậy là em an toàn phải không anh?

Charles
16-01-2020, 10:50
Vậy là em an toàn phải không anh?

Vậy chứ bạn hiểu từ "không có nguy cơ" nghĩa là gì?

Vothuong111
16-01-2020, 11:02
Vậy chứ bạn hiểu từ "không có nguy cơ" nghĩa là gì?

Vâng em cảm ơn anh.nhưng hoàn cảnh em bây giờ là như vậy ra tết vợ chồng em muốn có cháu thứ hai.em dính vào trường hợp này nên em lo lắng lắm ạ.tính em thì lại hay lo bò trắng răng nên chắc ra tết em sẽ đi làm xét nghiệm ạ.cầu mong em đc bình an để đc sống cùng vợ con em.em cảm ơn anh đã tư vấn ạ

Vothuong111
18-01-2020, 14:39
Các anh cho em hỏi chút với ạ.em bị nổi hạch bẹn liệu đây có phải dấu hiệu của giang mai hay hiv không ạ

Charles
18-01-2020, 14:41
Các anh cho em hỏi chút với ạ.em bị nổi hạch bẹn liệu đây có phải dấu hiệu của giang mai hay hiv không ạ

Giang mai hay HIV chỉ có XN mới biết bạn.

Vothuong111
18-01-2020, 14:50
Vâng.ra tết em mới làm đc xét nghiệm hiv còn giang mai anh cho em hỏi 2 tuần thì bệnh đã phát chưa a.

Charles
18-01-2020, 14:56
Vâng.ra tết em mới làm đc xét nghiệm hiv còn giang mai anh cho em hỏi 2 tuần thì bệnh đã phát chưa a.

Giang mai phải XN mới biết, XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA.

Vothuong111
18-01-2020, 14:58
Vâng em cảm ơn anh.từ hôm được các anh tư vấn em không có nguy cơ hiv em yên tâm hẳn ạ đỡ stress đi nhiều giờ chỉ đợi đủ 28 ngày để đi xét nghiệm thôi a.

Vothuong111
31-01-2020, 07:15
Em chào các anh (chị) ngày hôm qua sau 27 ngày co nguy cơ tuột bao cao su khi quan hệ với gmd ngày 3/1/2020 em có đi làm xét nghiệm hiv combi pt ở bệnh viện medlatec hà nội kết quả âm tính ạ.các anh cho em hỏi kết quả của em như vậy đã an toàn chưa ạ

Tuanmecsedec
31-01-2020, 07:24
Em chào các anh (chị) ngày hôm qua sau 27 ngày co nguy cơ tuột bao cao su khi quan hệ với gmd ngày 3/1/2020 em có đi làm xét nghiệm hiv combi pt ở bệnh viện medlatec hà nội kết quả âm tính ạ.các anh cho em hỏi kết quả của em như vậy đã an toàn chưa ạ

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Vothuong111
01-02-2020, 09:18
Vâng em xin cảm ơn anh ạ.hôm qua em phát hiện ở dưới hàm có một hạch bạch huyết bị viêm em sờ vào rất đau hạch đó có liên quan gì đến hiv không anh

Tuanmecsedec
01-02-2020, 13:56
Vâng em xin cảm ơn anh ạ.hôm qua em phát hiện ở dưới hàm có một hạch bạch huyết bị viêm em sờ vào rất đau hạch đó có liên quan gì đến hiv không anh

Không có liên quan HIV bạn nhé.

Vothuong111
06-02-2020, 19:20
Các anh chị cho em hỏi một câu hỏi ạ với những người có các bệnh như ung thư suy gan suy thận gây chậm sinh ra kháng thể thì sau mấy tháng xét nghiệm sẽ chính xác ạ.

Tuanmecsedec
06-02-2020, 20:26
Các anh chị cho em hỏi một câu hỏi ạ với những người có các bệnh như ung thư suy gan suy thận gây chậm sinh ra kháng thể thì sau mấy tháng xét nghiệm sẽ chính xác ạ.

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài chủ đề này nữa.

Trần Quang Vinh
06-02-2020, 20:40
Nhưng vậy là khi rút ra bcs mới bị tuột . Không có nguy cơ

Vothuong111
26-02-2020, 23:13
Anh chị ơi cứu em.hôm nay em quan hệ với vợ em bị rách bao em tầm khoảng một phút mới phát hiện ra ạ.em sợ em bị bệnh gì lây cho vợ em vì em quan hệ với gmd bị tuột bao đấy ạ

Tuanmecsedec
27-02-2020, 07:04
Anh chị ơi cứu em.hôm nay em quan hệ với vợ em bị rách bao em tầm khoảng một phút mới phát hiện ra ạ.em sợ em bị bệnh gì lây cho vợ em vì em quan hệ với gmd bị tuột bao đấy ạ

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

Vothuong111
27-02-2020, 18:04
Ban quản trị xóa bài Spam.