PDA

View Full Version : Đi massa 5 lần, sợ bị lây nhiễm hiv

lampard
06-01-2020, 16:07
Chào anh tuấn, em có 5 lần có uống bia, sau đi mát xa, vì đã từng có nguy cơ trước đây, nên em đi mát xa không quan hệ, mà chỉ cho nhân viên mát xa dùng tay kich thích cho em và em chỉ dùng tay sờ âm đạo của nhân viên. Nhưng trong 5 lần ấy, có 2 lần em xỉn quá, ko biết nhân viên có dùng miệng kích thích cho em ko, còn việc quan hệ là không có ạ. Theo anh nguy cơ của em có cao không à

Tuanmecsedec
06-01-2020, 16:09
Chào anh tuấn, em có 5 lần có uống bia, sau đi mát xa, vì đã từng có nguy cơ trước đây, nên em đi mát xa không quan hệ, mà chỉ cho nhân viên mát xa dùng tay kich thích cho em và em chỉ dùng tay sờ âm đạo của nhân viên. Nhưng trong 5 lần ấy, có 2 lần em xỉn quá, ko biết nhân viên có dùng miệng kích thích cho em ko, còn việc quan hệ là không có ạ. Theo anh nguy cơ của em có cao không à

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn không có nguy cơ bệnh nào hết.

lampard
06-01-2020, 16:58
Dạ cảm ơn anh, chúc anh sức khoẻ

Trần Quang Vinh
06-01-2020, 21:43
Không có nguy cơ bạn nhé . Mà mỗi lần nhậu là có mát xa . Nên tránh xa đi bạn

lampard
18-03-2020, 17:54
Hôm qua, em lại sỉn và đi đến quán cà phê kích dục, nhân viên kích dục cho em, nhân viên đòi dùng miệng mà em không cho, em chỉ sờ âm đạo và ngậm vú thôi. Em thấy mình tội lỗi quá, gây ra bao nhiêu nguy cơ. Em hứa từ nay sẽ ko nhậu sỉn nữa. Hối hận quá anh chị à

Charles
18-03-2020, 18:25
Hôm qua, em lại sỉn và đi đến quán cà phê kích dục, nhân viên kích dục cho em, nhân viên đòi dùng miệng mà em không cho, em chỉ sờ âm đạo và ngậm vú thôi. Em thấy mình tội lỗi quá, gây ra bao nhiêu nguy cơ. Em hứa từ nay sẽ ko nhậu sỉn nữa. Hối hận quá anh chị à

Như vậy không có sao hết bạn.

Tuanmecsedec
18-03-2020, 19:11

Không có sao.

lampard
24-03-2020, 07:04
Nếu gái dùng miệng cho em trong 20s, có bị nhiễm h ko ạ

Tuanmecsedec
24-03-2020, 07:12
Nếu gái dùng miệng cho em trong 20s, có bị nhiễm h ko ạ

Không nguy cơ bạn.

lampard
28-03-2020, 08:43
Cho em hỏi câu cuối cùng. Nếu dương vật xâm nhập âm đạo khoang 20s, ko xuất tinh thì nguy cơ có cao ko ạ

Charles
28-03-2020, 08:54
Cho em hỏi câu cuối cùng. Nếu dương vật xâm nhập âm đạo khoang 20s, ko xuất tinh thì nguy cơ có cao ko ạ

Nếu bạn muốn tìm hiểu thêm thì tự bạn bỏ thời gian tìm hiểu nhé, tại diễn đàn có nhiều bài đã được trả lời.

lampard
01-04-2020, 16:33
Anh chị cho em hỏi, nếu mình bị lậu, giặt quần áo có bị lây cho người khác ko. Em thấy dương vật nổi mụn đỏ sau nguy cơ 5 ngày

Charles
01-04-2020, 16:52
Anh chị cho em hỏi, nếu mình bị lậu, giặt quần áo có bị lây cho người khác ko. Em thấy dương vật nổi mụn đỏ sau nguy cơ 5 ngày

Bị lậu là tiểu buốt và có mủ chứ DV nổi mụn đâu phải lậu bạn.

lampard
01-04-2020, 17:04
Dạ em cảm ơn ạ. Cho em hỏi, ở khu vực sài gòn, khÁm bệnh stds ở đâu ạ

Charles
01-04-2020, 17:25
Dạ em cảm ơn ạ. Cho em hỏi, ở khu vực sài gòn, khÁm bệnh stds ở đâu ạ

Bạn đến Viện Pasteur hay Trung tâm Hòa Hảo.

lampard
02-04-2020, 20:16
Em giờ có hiện tượng viêm bao quy đầu, mới xuất hiện 2 ngày này thôi. Viêm bao quy đầu, mà gmd có h os cho, nguy cơ có cao không ạ

Tuanmecsedec
02-04-2020, 21:01
Em giờ có hiện tượng viêm bao quy đầu, mới xuất hiện 2 ngày này thôi. Viêm bao quy đầu, mà gmd có h os cho, nguy cơ có cao không ạ

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

lampard
06-04-2020, 16:45
Cho em hỏi câu cuối, các anh đừng giận.Đã có trường hợp nào os mà nhiễm h chưa anh

Charles
06-04-2020, 21:14
Cho em hỏi câu cuối, các anh đừng giận.Đã có trường hợp nào os mà nhiễm h chưa anh

Nếu có chẳng hóa ra chúng tôi chỉ tư vấn bừa cho bạn? Nếu bạn cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi nữa và đi xét nghiệm nhé.

Chủ đề này BQT thấy không cần thiết tư vấn thêm nên khóa lại.

lampard
20-04-2020, 20:46
Sau khi dv nổi mụn, được anh tuấn tư vấn bôi thuốc dipolac, cũng đỡ 1 ít rồi. Như vậy hành vi os có thể bị nhiễm nấm, như vậy nguy cơ với H có ko anh, giả dụ gmd có H, có cần xn combo ko ạ