PDA

View Full Version : Oral sex qua lại với gái Massage

Ngaymaisekhac
08-01-2020, 06:45
Hôm qua em có đi massage , trước khi đi em có đánh răng , cô ấy có oral sex cho em khoảng hơn một phút và có dùng thêm tay , em cũng có oral sex lại cho cô ấy khoảng 30 giây nhưng chỉ liếm bên ngoài và có hôn vú cô ấy , nhưng em hay bị chảy máu chân răng và lúc đó miệng em không có nhiệt hay là vết xước nào gây rát hết , theo những gì em kể thì em có nguy cơ không ạ ? ( mỗi khi em nuốt nước bọt phun ra thì mới bị chảy máu chân răng )

Tuanmecsedec
08-01-2020, 06:51
Hôm qua em có đi massage , trước khi đi em có đánh răng , cô ấy có oral sex cho em khoảng hơn một phút và có dùng thêm tay , em cũng có oral sex lại cho cô ấy khoảng 30 giây nhưng chỉ liếm bên ngoài và có hôn vú cô ấy , nhưng em hay bị chảy máu chân răng và lúc đó miệng em không có nhiệt hay là vết xước nào gây rát hết , theo những gì em kể thì em có nguy cơ không ạ ? ( mỗi khi em nuốt nước bọt phun ra thì mới bị chảy máu chân răng )

Tuanmecsedec thấy bạn đúng là vớ vẩn tào lao,nếu bạn sợ thì đâu tái phạm.Mới hôm 28-12-2019, 07:52 lên lo lắng hỏi vấn đề này,vậy mà hôm nay lên nói mới đi hôm qua,vậy bạn có sợ gì ở đây mà lên hỏi.Vấn đề kích dục bằng miệng thì đọc lại những gì đã tư vấn.

Chủ đề: Quan hệ có sử dụng bao cao su và oral sex (https://diendanhiv.vn/threads/70025-Quan-he-co-su-dung-bao-cao-su-va-oral-sex)