PDA

View Full Version : Tay chạm âm đạo và cạy móng chân

Bqd
10-01-2020, 22:09
Dear a chị trong diễn đàn
Nhờ a chị tư vấn giúp em với ạ
Cách đây 2 tháng em có đi massa. Em ko quan hệ và cũng ko BJ. Em có tắm chung bồn tắm với gái massa và em có cho ngón tay giữa vào âm đạo gái tầm khoảng 20s đến 30s và em ngoái bên trong đó. Sau đó em đứng dậy đi ra khỏi bồn tắm. Massa người khoảng 20phut. Sau đó em lấy xe máy đi về. Về tới nhà em lại dùng đúng ngón tay mà sờ âm đạo gái lúc đó cạy móng chân. Không may móng chân chảy nhiều máu.
Cho em hỏi. Nguy cơ của em có bị lây HIV ko ạ?
Và tay em đi từ quán massa về nhà là 30phut lúc đó tay khô rồi. Thì virut còn sống ở móng tay không ạ

Trần Quang Vinh
10-01-2020, 22:23
Cách đây 2 tháng em có đi massa. Em ko quan hệ và cũng ko BJ. Em có tắm chung bồn tắm với gái massa và em có cho ngón tay giữa vào âm đạo gái tầm khoảng 20s đến 30s và em ngoái bên trong đó. Sau đó em đứng dậy đi ra khỏi bồn tắm. Massa người khoảng 20phut. Sau đó em lấy xe máy đi về. Về tới nhà em lại dùng đúng ngón tay mà sờ âm đạo gái lúc đó cạy móng chân. Không may móng chân chảy nhiều máu.
Và tay em đi từ quán massa về nhà là 30phut lúc đó tay khô rồi. Thì virut còn sống ở móng tay không ạ không có nguy cơ như vậy bạn

Bqd
10-01-2020, 22:30
Em sợ virut hiv dính vào móng tay. Sau đó đi vào máu do cạy móng chân chảy máu ý anh

Trần Quang Vinh
10-01-2020, 22:39
Em sợ virut hiv dính vào móng tay. Sau đó đi vào máu do cạy móng chân chảy máu ý anh
Dịch âm đạo rất mau khô và thêm nữa là virut hiv trong dịch âm đạo khi ở ngoài môi trường đã ngủn rồi bạn .

Tuanmecsedec
10-01-2020, 22:42
Và tay em đi từ quán massa về nhà là 30phut lúc đó tay khô rồi. Thì virut còn sống ở móng tay không ạ

100% không có sao bạn.

Charles
11-01-2020, 06:47

Trường hợp bạn kể 100% không có nguy cơ.

Bqd
11-01-2020, 09:39
Virut dính vào móng tay. Khô rồi là ko thể lây đc à a. E tuần sau lấy kết quả. Lo quá. Có ai bị lây như em ko a

Trần Quang Vinh
11-01-2020, 10:20
Virut dính vào móng tay. Khô rồi là ko thể lây đc à a. E tuần sau lấy kết quả. Lo quá. Có ai bị lây như em ko a
Trên thế giới chưa ca nào ghi nhận lây nhiễm như vậy . Nếu bạn nhiễm sẽ đi vào lịch sử Y học và nhân loại

Bqd
11-01-2020, 12:10
Căng vậy a ơi. Em hỏi thật. Em có nguy cơ kk ạ. E sợ virut nó dính vào móng tay ý ạ

Charles
11-01-2020, 13:52
Căng vậy a ơi. Em hỏi thật. Em có nguy cơ kk ạ. E sợ virut nó dính vào móng tay ý ạ

Bạn không có nguy cơ cho dù có như nào.

Tuanmecsedec
11-01-2020, 14:47

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Bqd
12-01-2020, 15:12
Dạ vâng ạ. Cho em hỏi tí nữa thôi ạ. Dịch âm đạo mà dính vào móng tay. Thì sau 2h nó khô. Là virut hiv cũng chết luôn rồi ạ

Tuanmecsedec
12-01-2020, 16:11
Dạ vâng ạ. Cho em hỏi tí nữa thôi ạ. Dịch âm đạo mà dính vào móng tay. Thì sau 2h nó khô. Là virut hiv cũng chết luôn rồi ạ

Đúng rồi bạn.

Trần Quang Vinh
12-01-2020, 17:49
Dịch âm đạo ra ngoài môi trường là bắt đầu ngủn rồi , chứ ko cần 2h

Bqd
13-01-2020, 21:03
Bsi ơi. Bsi nói em sao k có nguy cơ vs ạ

Tuanmecsedec
13-01-2020, 21:44

Không sao tức là không có nguy cơ.

Charles
14-01-2020, 06:13

Tình huống bạn kể không có nguy cơ thì BQT nói không có nguy cơ, còn sao với giăng gì nữa. Hay bạn muốn chúng tôi nói có nguy cơ?

Bqd
14-01-2020, 10:41
Bsi ơi. Sau hành vi đó e đi khám ở bạch mai combo hiv ab ag. 12 ngày âm tính . Nếu bị hiv thì 12 ngày xét nhiệm có ra không ạ

Charles
14-01-2020, 11:38
Bsi ơi. Sau hành vi đó e đi khám ở bạch mai combo hiv ab ag. 12 ngày âm tính . Nếu bị hiv thì 12 ngày xét nhiệm có ra không ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà ra với vào. Còn hỏi về XN thì sau12 ngày chưa nói lên điều gì hết.

Tuanmecsedec
14-01-2020, 13:59

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm,còn bạn hỏi thời gian xét nghiệm 12 ngày hoàn toàn không hchính xác.

Bqd
14-01-2020, 20:45
Tại em bị xuống cân ạ. Hiv giai đoạn đầu có bị giảm cân ko bsi. Em tuần này nhận kết quả khám sk ở cty. Nên em lo quá ạ. Sợ con virut nó dính ở móng tay nó chạy vào vết thương chạy máu ạ

Tuanmecsedec
14-01-2020, 20:59
Tại em bị xuống cân ạ. Hiv giai đoạn đầu có bị giảm cân ko bsi. Em tuần này nhận kết quả khám sk ở cty. Nên em lo quá ạ. Sợ con virut nó dính ở móng tay nó chạy vào vết thương chạy máu ạ

Bạn đang lo lắng tào lao thôi.

Bqd
15-01-2020, 12:36
Bsi ơi. Giai đoạn đầu của hiv có triệu chứng gì phổ biến nhất ạ

Charles
15-01-2020, 13:34
Bsi ơi. Giai đoạn đầu của hiv có triệu chứng gì phổ biến nhất ạ

Bạn đọc lại toàn bộ những gì đã tư vấn xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ không mà triệu chứng với trăm chứng? Nếu bạn không yên tâm thì cứ đi XN nhé.

Chủ đề này đã tư vấn rõ ràng, BQT thấy không cần thiết tư vấn thêm.