PDA

View Full Version : Quan hệ tiếp xúc ngón tay với âm đạo thời gian khá lâu 20 phút

Dataka
10-01-2020, 23:10
Em xin chào các anh chị trong diễn đàn:
Em mới có nguy cơ khi đi tẩm quất thư giãn. Em có đưa ngón tay vào âm đạo cô gái đó móc, nghịch khoảng 20 phút. Trên ngón tay em ko chảy máu ạ, chỉ có vài vết xước măng rô thôi ạ. Như vậy em có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác ko ạ ?

Trần Quang Vinh
11-01-2020, 00:42
Em mới có nguy cơ khi đi tẩm quất thư giãn. Em có đưa ngón tay vào âm đạo cô gái đó móc, nghịch khoảng 20 phút. Trên ngón tay em ko chảy máu ạ, chỉ có vài vết xước măng rô thôi ạ. Như vậy em có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác ko ạ ?
Không có nguy cơ với tất cã các bệnh

Charles
11-01-2020, 06:46

Không sao hết bạn.

Tuanmecsedec
11-01-2020, 07:20

Bạn yên tâm vết xướt măng rô không phải vết thương hở.

Dataka
11-01-2020, 11:20
Bạn yên tâm vết xướt măng rô không phải vết thương hở.
Em đang hơi lo lắng vì thời gian tiếp xúc giữa ngón tay với âm đạo cũng khá lâu khoảng 20phut đấy anh ạ. Mà tay em thì hay bị nứt lẻ da và xước anh ạ.

Dataka
11-01-2020, 11:23
Không sao hết bạn.
Trong cộng đồng từ xưa tới nay, anh đã thấy có trường hợp nào bị lây các bệnh tình dục như ( Lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B....) khi tiếp xúc ngón tay với âm đạo chưa ạ ?

Trần Quang Vinh
11-01-2020, 11:54
Em đang hơi lo lắng vì thời gian tiếp xúc giữa ngón tay với âm đạo cũng khá lâu khoảng 20phut đấy anh ạ. Mà tay em thì hay bị nứt lẻ da và xước anh ạ.

Trong cộng đồng từ xưa tới nay, anh đã thấy có trường hợp nào bị lây các bệnh tình dục như ( Lậu, giang mai, sùi mào gà, viêm gan B....) khi tiếp xúc ngón tay với âm đạo chưa ạ ?
bạn yên tâm không có lây nhiễm đâu

Charles
11-01-2020, 13:59

Dùng tay kích thích là tình dục an toàn. Bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
11-01-2020, 14:50

Bạn yên tâm không có sao đâu.

Dataka
12-01-2020, 02:00
bạn yên tâm không có lây nhiễm đâu
anh ơi, tức là những vết nứt lẻ da, xước đều ko lây được tất cả các bệnh đúng ko a ?

Tuanmecsedec
12-01-2020, 07:25
anh ơi, tức là những vết nứt lẻ da, xước đều ko lây được tất cả các bệnh đúng ko a ?

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
12-01-2020, 08:59
100% An toàn với tất cã

Charles
12-01-2020, 09:21

Bạn được tư vấn không sao rồi thì yên tâm đi.

monommon
12-01-2020, 12:33
Ac cho em hỏi e có đi masage trong lúc cô gái hj cho em thì có con muỗi đậu trên tay cô ấy,cô ấy đập con muỗi rồi tiếp tục hj,như vậy nếu con muỗi trên tay cô ấy có dính máu của cô ấy mà cô ấy lại hj cho em thì em có nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
12-01-2020, 14:41
Ac cho em hỏi e có đi masage trong lúc cô gái hj cho em thì có con muỗi đậu trên tay cô ấy,cô ấy đập con muỗi rồi tiếp tục hj,như vậy nếu con muỗi trên tay cô ấy có dính máu của cô ấy mà cô ấy lại hj cho em thì em có nguy cơ ko ạ

Làm gì có nguy cơ tào lao như vậy bạn.

Dataka
13-01-2020, 08:25
Mọi người cho em hỏi:
Với nguy cơ của em, trên thế giới chưa có trường hợp nào bị lây HIV thông qua tiếp xúc ngón tay với Âm Đạo. Nhưng nếu là các bệnh tình dục khác như ( Lậu, giang mai, viêm gan, sùi mào gà...) thì đã có trường hợp bị lây rồi đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
13-01-2020, 08:26
Mọi người cho em hỏi:
Với nguy cơ của em, trên thế giới chưa có trường hợp nào bị lây HIV thông qua tiếp xúc ngón tay với Âm Đạo. Nhưng nếu là các bệnh tình dục khác như ( Lậu, giang mai, viêm gan, sùi mào gà...) thì đã có trường hợp bị lây rồi đúng ko ạ?

Bạn yên tâm không có đâu.

Dataka
13-01-2020, 08:33
Bạn yên tâm không có đâu.
Anh cho em hỏi thêm nữa là:
Nếu 1 vết xước ở tay, tuy ko chảy máu nhưng lại nhìn thấy thịt đỏ ở bên trong thì có được gọi là vết thương hở ko ạ ?

Thanh Hiep
13-01-2020, 10:01
Nếu 1 vết xước ở tay, tuy ko chảy máu nhưng lại nhìn thấy thịt đỏ ở bên trong thì có được gọi là vết thương hở ko ạ ?
không chảy máu thì không phải là vết thương hở bạn

Charles
13-01-2020, 14:30

Đó không phải là vết thương hở.

Tuanmecsedec
13-01-2020, 14:50

Dù mắt thường còn nhìn thấy đỏ đỏ mà không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.

Dataka
13-01-2020, 16:40
Đó không phải là vết thương hở.
Vâng. Em cảm ơn anh nhiều
Như vậy chốt lại là: Cho dù vết thương có đang hở miệng nhưng chỉ cần ko chảy máu là cũng ko có nguy cơ đúng ko ạ ?

Charles
13-01-2020, 16:44
Như vậy chốt lại là: Cho dù vết thương có đang hở miệng nhưng chỉ cần ko chảy máu là cũng ko có nguy cơ đúng ko ạ ?

Đúng rồi bạn.

Trần Quang Vinh
13-01-2020, 16:55
Vết thương hở là vết thương đang chảy máu , còn vết thương ngưng chảy máu thì vết thương đã đóng niên mạc lại rồi bạn

Dataka
19-01-2020, 02:29
Dù mắt thường còn nhìn thấy đỏ đỏ mà không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.
anh ơi...Nếu có 1 vết xước. Nhìn thấy thịt đỏ ở bên trong, Ko chảy máu, nhưng khi vắt chanh vào lại thấy hơi xót. Thì như vậy lúc đó niêm mạc đã đóng cửa chưa vậy ạ ? Như thế có còn gọi là vết thương hở nữa ko anh ?

Charles
19-01-2020, 06:07
anh ơi...Nếu có 1 vết xước. Nhìn thấy thịt đỏ ở bên trong, Ko chảy máu, nhưng khi vắt chanh vào lại thấy hơi xót. Thì như vậy lúc đó niêm mạc đã đóng cửa chưa vậy ạ ? Như thế có còn gọi là vết thương hở nữa ko anh ?

Đó không phải là vết thương hở bạn.

Tuanmecsedec
19-01-2020, 07:02

Khi không còn chảy máu tức là niêm mạc đã đóng cửa.

Trần Quang Vinh
19-01-2020, 10:37
Vết thương hở tức là vết thương đang chảy máu . Còn như vậy thì ko sao bạn

Dataka
19-01-2020, 23:42
Đó không phải là vết thương hở bạn.
Cho dù kể cả vết xước đó mình vắt chanh vào thấy xót xót cũng ko phải vết thương hở ạ ?

Tuanmecsedec
20-01-2020, 06:58
Cho dù kể cả vết xước đó mình vắt chanh vào thấy xót xót cũng ko phải vết thương hở ạ ?

Đúng rồi bạn.

Dataka
30-01-2020, 02:28
Đúng rồi bạn.
Anh tuấn ơi, tự dưng tối qua em bị tiêu chảy, đến hôm nay người cũng thấy hơi mệt mệt. Em đang lo lắng quá, có phải em mắc HIV rồi ko đây. Nhưng kể từ hôm nguy cơ em cho tay vào âm đạo gmd (trên tay em có vết xước nhìn thấy thịt đỏ) đến nay 3 tuần rồi và em ko xảy ra nguy cơ nào nữa đâu ạ !

Tuanmecsedec
30-01-2020, 06:15
Anh tuấn ơi, tự dưng tối qua em bị tiêu chảy, đến hôm nay người cũng thấy hơi mệt mệt. Em đang lo lắng quá, có phải em mắc HIV rồi ko đây. Nhưng kể từ hôm nguy cơ em cho tay vào âm đạo gmd (trên tay em có vết xước nhìn thấy thịt đỏ) đến nay 3 tuần rồi và em ko xảy ra nguy cơ nào nữa đâu ạ !

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi,nếu thấy không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
30-01-2020, 08:56

Chắc bạn mắc con H...ắc ám rùi.

Dataka
30-01-2020, 14:09
Chắc bạn mắc con H...ắc ám rùi.
Em luôn tin tưởng ở các anh tư vấn, em cảm ơn ạ !