PDA

View Full Version : Đã 24 giờ sau khi QHTD vs gái MD không dùng bao

Thiên Thần Sa Ngã
11-01-2020, 13:38
Hôm qua em có đi với GMD và có nguy cơ phơi nhiễm và đang cần gấp địa chỉ bán PEP tại ĐÀ Nẵng . Chuyện hôm qua em đi vs gmd , cô ấy BJ cho em tầm 5-10 phút và không có sử dụng bcs , sau khi BJ xong cô ấy đòi quan hệ nhưng em từ chối không quan hệ với cố ấy . Vì sợ lây nhiễm . Tuy vậy em vẫn lo lắng vì hôm qua cô ấy cứ BJ một chốc lại nhổ nước bọt ra ngoài . Em rất hoang mang và cần tư vấn . Trường hợp của em có cần dùng thuốc phơi nhiễm ko bác sĩ , và nếu cần thì em phải mua thuốc ở đâu :( . Em xin cảm ơn ạ !!

Charles
11-01-2020, 13:46
Hôm qua em có đi với GMD và có nguy cơ phơi nhiễm và đang cần gấp địa chỉ bán PEP tại ĐÀ Nẵng . Chuyện hôm qua em đi vs gmd , cô ấy BJ cho em tầm 5-10 phút và không có sử dụng bcs , sau khi BJ xong cô ấy đòi quan hệ nhưng em từ chối không quan hệ với cố ấy . Vì sợ lây nhiễm . Tuy vậy em vẫn lo lắng vì hôm qua cô ấy cứ BJ một chốc lại nhổ nước bọt ra ngoài . Em rất hoang mang và cần tư vấn . Trường hợp của em có cần dùng thuốc phơi nhiễm ko bác sĩ , và nếu cần thì em phải mua thuốc ở đâu :( . Em xin cảm ơn ạ !!

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
11-01-2020, 14:45

Với HIV thì bạn không sao,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Thiên Thần Sa Ngã
11-01-2020, 19:53
:zk20145: mấy anh cho em xin địa chỉ bán thuốc phơi nhiễm ở Đn với đc không . chắc mà đỡ lo lắng

Trần Quang Vinh
11-01-2020, 20:09
:zk20145: mấy anh cho em xin địa chỉ bán thuốc phơi nhiễm ở Đn với đc không . chắc mà đỡ lo lắng
Đến các đại lí Pepsi mà mua , Bj ko lây nhiễm hiv

Thiên Thần Sa Ngã
11-01-2020, 23:42
Đến các đại lí Pepsi mà mua , Bj ko lây nhiễm hiv
Theo tài liệu em đọc được ở cả nước ngoài và VN người ta vẫn nói , BJ vẫn có nguy cơ với HIV :(

Tuanmecsedec
12-01-2020, 07:25
Theo tài liệu em đọc được ở cả nước ngoài và VN người ta vẫn nói , BJ vẫn có nguy cơ với HIV :(

Bạn không tin tư vấn thì đi xét nghiệm vậy nhé.Còn bạn cảm thấy không tin thì đừng post bài hỏi nữa.

Trần Quang Vinh
12-01-2020, 09:00
Tin tức trên mạng thì thiếu gì bạn , nếu không tin đợi đủ ngày đi xét nghiệm

Charles
12-01-2020, 09:18

Nguy cơ trên lý thuyết thôi, thực tế kích dục bằng miệng không làm lây nhiễm Hiv vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm virus Hiv bị bất hoạt.