PDA

View Full Version : Quan hệ với bạn gái

thathu123
14-01-2020, 00:27
Chuyện là tối hqua e có quan hệ với bạn gái e, mới quen được 3 tháng, ban đầu e vào có dùng tay kích thích âm đạo cho bạn ấy, xong 1 lúc e cương cứng lên e đeo bcs vào , làm tư thế truyền thống nhưng cũng k sát vào đc, xong e mới kêu bạn ấy co 2 chân lên thì mới cho vào được, được chừng 1 tí thì e ra ( do lần đầu )... xong e mới vào nhà vsinh thay bao ... rồi quay lại dùng ngón tay trỏ và giữa để thủ dâm cho bạn đó nữa... một tí thì bạn ấy hứng quá mới leo lên người em, nhưng lúc đó e chưa đeo bcs mới... e lấy bcs mới và lúc đeo vô tình chạm 2 ngón tay mà đã dùng thủ dâm cho bạn đó vào phần bcs mới ấy ạ.... liệu có lây nhiễm cho e bệnh gì ko vì tay e thủ dâm cho bạn đó thì chắc chắn có dính dịch từ bạn đó rồi ah

Charles
14-01-2020, 06:07
Chuyện là tối hqua e có quan hệ với bạn gái e, mới quen được 3 tháng, ban đầu e vào có dùng tay kích thích âm đạo cho bạn ấy, xong 1 lúc e cương cứng lên e đeo bcs vào , làm tư thế truyền thống nhưng cũng k sát vào đc, xong e mới kêu bạn ấy co 2 chân lên thì mới cho vào được, được chừng 1 tí thì e ra ( do lần đầu )... xong e mới vào nhà vsinh thay bao ... rồi quay lại dùng ngón tay trỏ và giữa để thủ dâm cho bạn đó nữa... một tí thì bạn ấy hứng quá mới leo lên người em, nhưng lúc đó e chưa đeo bcs mới... e lấy bcs mới và lú đeo vô tình chạm 2 ngón tay mà đã dùng thủ dâm cho bạn đó vào phần bcs mới ấy ạ.... liệu có lây nhiễm cho e bệnh gì ko vì tay e thủ dâm cho bạn đó thì chắc chắn có dính dịch từ bạn đó rồi ah

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-01-2020, 06:51
Chuyện là tối hqua e có quan hệ với bạn gái e, mới quen được 3 tháng, ban đầu e vào có dùng tay kích thích âm đạo cho bạn ấy, xong 1 lúc e cương cứng lên e đeo bcs vào , làm tư thế truyền thống nhưng cũng k sát vào đc, xong e mới kêu bạn ấy co 2 chân lên thì mới cho vào được, được chừng 1 tí thì e ra ( do lần đầu )... xong e mới vào nhà vsinh thay bao ... rồi quay lại dùng ngón tay trỏ và giữa để thủ dâm cho bạn đó nữa... một tí thì bạn ấy hứng quá mới leo lên người em, nhưng lúc đó e chưa đeo bcs mới... e lấy bcs mới và lú đeo vô tình chạm 2 ngón tay mà đã dùng thủ dâm cho bạn đó vào phần bcs mới ấy ạ.... liệu có lây nhiễm cho e bệnh gì ko vì tay e thủ dâm cho bạn đó thì chắc chắn có dính dịch từ bạn đó rồi ah

Không có nguy cơ bạn.

thathu123
14-01-2020, 07:58
Dịch tiết của bạn đó có đụng vào dương vật em thì k sao luôn hả a, như e kể ở trên là khi đeo bcs vô có chạm cái ngón tay mà đã dùng để thủ dâm cho bạn kia

Charles
14-01-2020, 08:09
Dịch tiết của bạn đó có đụng vào dương vật em thì k sao luôn hả a, như e kể ở trên là khi đeo bcs vô có chạm cái ngón tay mà đã dùng để thủ dâm cho bạn kia

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
14-01-2020, 08:23

Bạn yên tâm 100% không có sao.

thathu123
14-01-2020, 11:04
Dạ cho e hỏi thêm là khi oral sex thì lây bệnh hiv chỉ khi tiếp xúc máu của đối phương với vết thương của mình hoặc ngược lại thì mới có nguy cơ đúng kh anh chị .... còn bệnh std thì như thế nào a chị giải đáp giúp e rõ đc kh e k biết nhiều

Charles
14-01-2020, 11:41
Dạ cho e hỏi thêm là khi oral sex thì lây bệnh hiv chỉ khi tiếp xúc máu của đối phương với vết thương của mình hoặc ngược lại thì mới có nguy cơ đúng kh anh chị .... còn bệnh std thì như thế nào a chị giải đáp giúp e rõ đc kh e k biết nhiều

Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ quan tâm câu trả lời của chúng tôi là có nguy cơ hoặc không có nguy cơ, diễn đàn không phải lớp học nên chúng tôi không có rảnh đề ngồi phân tích từng ly từng tý, bạn cảm thấy tin thì hỏi tiếp mà không tin thì không post bài hỏi. Nếu bạn muốn hiểu sâu hơn thì tự bỏ thời gian tìm hiểu nhé.