PDA

View Full Version : Quan tình dục có bao cao su. Dính máu kinh nguyệt

vtc169315
15-01-2020, 07:58
Tối quá ngày 14/1/2020. Em có tìm đến gmd. Ban đầu gmd bú dương vật em không bao cao su. Sau đó gmd mang bao cao su vào và quan hệ. Quan hệ tầm 10 phút thì em thấy đầu dương vật có dính máu và em có lấy tay rờ vào đầu dương vật có phải là máu không, thì đúng thật là máu. Em lo quá nên ngừng quan hệ chạy vào nhà vệ sinh rửa dương vật, rửa tay và từ từ lột bao cao su ra. Em có lấy nước đổ vào bao cao su để kiểm tra thì thấy không chảy. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ hiv không, có cần uống phơi nhiễm không ạ. E lo quá.

Charles
15-01-2020, 13:29
Tối quá ngày 14/1/2020. Em có tìm đến gmd. Ban đầu gmd bú dương vật em không bao cao su. Sau đó gmd mang bao cao su vào và quan hệ. Quan hệ tầm 10 phút thì em thấy đầu dương vật có dính máu và em có lấy tay rờ vào đầu dương vật có phải là máu không, thì đúng thật là máu. Em lo quá nên ngừng quan hệ chạy vào nhà vệ sinh rửa dương vật, rửa tay và từ từ lột bao cao su ra. Em có lấy nước đổ vào bao cao su để kiểm tra thì thấy không chảy. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ hiv không, có cần uống phơi nhiễm không ạ. E lo quá.

Đã có BCS bảo vệ nên dù đầu DV bạn có bị sao cũng không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
15-01-2020, 14:03

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

vtc169315
15-01-2020, 19:24
Cho em hỏi lúc rờ đâu dương vật tay em có dính máu. Vậy có sau ko ạ?.phát hiện có máu là em vào nhà vệ sinh rửa liền.

Tuanmecsedec
15-01-2020, 21:16
Cho em hỏi lúc rờ đâu dương vật tay em có dính máu. Vậy có sau ko ạ?.phát hiện có máu là em vào nhà vệ sinh rửa liền.

Không có sao đâu bạn.

vtc169315
16-01-2020, 17:59
Hôm may em nóng trong người quá, cơ thể mệt mõi. Cho em hỏi lỡ như răng miệng gmd có vấn đề như chảy máu mà bú dương vật em khoảng thời gian lâu vậy em có nguy cơ hiv ko ạ. Em lo quá.

Tuanmecsedec
16-01-2020, 19:48
Hôm may em nóng trong người quá, cơ thể mệt mõi. Cho em hỏi lỡ như răng miệng gmd có vấn đề như chảy máu mà bú dương vật em khoảng thời gian lâu vậy em có nguy cơ hiv ko ạ. Em lo quá.

Bạn tham gia diễn đàn đã lâu và đã từng có chủ đề như thế này hỏi và đã được tư vấn rồi,bạn đừng có Spam hỏi lại là có nguy cơ hay không.Bạn nên đọc lại những gì đã từng được tư vấn đi bạn.

Chủ đề: GMS OS + tay xước kích dục AD + PEP => XN AT sau ngưng PEP (https://diendanhiv.vn/threads/13380-GMS-OS-tay-xuoc-kich-duc-AD-PEP-gt-XN-AT-sau-ngung-PEP)

Chủ đề: quan hệ tình dục có bao cao su (https://diendanhiv.vn/threads/66738-quan-he-tinh-duc-co-bao-cao-su)

Charles
16-01-2020, 19:51

Bạn lo lắng thật???
Mồm kêu lo mà thỉnh thoảng lại tái diễn hành vi thì không hiểu bạn lo cái lỗi gì.

vtc169315
16-01-2020, 21:56
Em chưa có gia đình. Em hối hận lắm rồi.