PDA

View Full Version : Sợ lây nhiễm HIV- GMD dùng tay

lamvv
15-01-2020, 13:52
Anh chị ơi, tối qua do nhậu không kiềm chế nên em nghe theo bạn rủ đi karaoke, sau đó lên phòng .Nhưng vô phòng em kiềm chế không quan hệ mà chỉ nói GMD dùng tay sục cho em ra, em cũng có sờ bên ngoài AD của cô ấy,em nhớ là ngón tay không có cho vào bên trong. Vậy hành vi này có nguy cơ với hiv các bệnh qua đường TD không anh chị.
Xong thì em có tắm ngay.
À miệng e đang bị đốm nhiệt miệng. em hôn cô đó thì có sao không anh chị

Tuanmecsedec
15-01-2020, 14:10
Anh chị ơi, tối qua do nhậu không kiềm chế nên em nghe theo bạn rủ đi karaoke, sau đó lên phòng .Nhưng vô phòng em kiềm chế không quan hệ mà chỉ nói GMD dùng tay sục cho em ra, em cũng có sờ bên ngoài AD của cô ấy,em nhớ là ngón tay không có cho vào bên trong. Vậy hành vi này có nguy cơ với hiv các bệnh qua đường TD không anh chị.
Xong thì em có tắm ngay.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Charles
15-01-2020, 15:16
Xong thì em có tắm ngay.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

lamvv
15-01-2020, 16:11
Những gì bạn kể không có nguy cơ.
Còn các bệnh tình dục có nguy cơ không anh

Tuanmecsedec
15-01-2020, 16:16

Không nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Charles
15-01-2020, 18:15

Bạn có nói hôn cô ta, vậy bạn hôn như nào? Nếu chỉ hôn qua loa thì không sao hết. Còn nếu bạn có hành vi hôn sâu (kiểu hôn nút lưỡi nhau) thì vẫn có khả năng lây các bệnh tình dục khác, tuy nhiên với HIV thì không sao.

lamvv
15-01-2020, 21:00
Em cảm ơn 2 anh, em chỉ hôn nhẹ chạm môi anh à, chứ k hôn sâu, trên môi trong em có đốm nhiệt miệng trắng bằng đầu hạt gạo đó anh ơi

Tuanmecsedec
15-01-2020, 21:19
Em cảm ơn 2 anh, em chỉ hôn nhẹ chạm môi anh à, chứ k hôn sâu, trên môi trong em có đốm nhiệt miệng trắng bằng đầu hạt gạo đó anh ơi

Bạn yên tâm đi.