PDA

View Full Version : em hỏi nguy cơ H ạ, quan hệ gmd ko bao tầm 40 giây, trước đó có os

xuanquynh
18-01-2020, 22:19
em xin hỏi về nguy cơ H ạ?
gmd oral cho em một lúc
Sau đó em máu quá nên nên nhét luôn vào âm đạo nhấp tầm 40 giây ko bao.
sau tầm 40 s đó em nghĩ lại nên rút ra đeo bao vào và quan hệ tiếp.
Trước và sau cuộc em nhìn ko thấy dương vật rách hay chảy máu gì cả

Vậy nguy cơ H của em thế nào ạ? em xin cám ơn các anh chị ạ

Charles
18-01-2020, 23:00
gmd oral cho em một lúc

Bạn qhtd không an toàn như vậy là có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-01-2020, 06:57
gmd oral cho em một lúc

Bạn cần xét nghiệm trong trường hợp này.

xuanquynh
19-01-2020, 07:51
em cám ơn các anh chị nhiều. Cho em hỏi thêm là em vừa xem thêm 1 số bài cũ có mấy bạn từng hỏi tương tự trong diễn đàn mình,
thì thấy mấy topic đó ghi nếu quan hệ ko bao chỉ tầm 30 giây thì không sao với H đúng ko ạ?
Tại em ko nhớ em tầm bao lâu nữa nhưng có lẽ chỉ tầm gần 30 giây vì được có hơn chục nhịp hà

Charles
19-01-2020, 07:57
em cám ơn các anh chị nhiều. Cho em hỏi thêm là em vừa xem thêm 1 số bài cũ có mấy bạn từng hỏi tương tự trong diễn đàn mình,
thì thấy mấy topic đó ghi nếu quan hệ ko bao chỉ tầm 30 giây thì không sao với H đúng ko ạ?
Tại em ko nhớ em tầm bao lâu nữa nhưng có lẽ chỉ tầm gần 30 giây vì được có hơn chục nhịp hà

Bạn phải xác định chính xác thì BQT mới tư vấn chính xác, nếu bạn không chắc chắn thì nên đi XN nhé.

xuanquynh
19-01-2020, 08:24
em mới hỏi lại gmd rồi. Cô ý cũng bảo chỉ tầm 30 giây ạ.
Với cổ nói là có bôi gen trơn âm đạo , cổ bảo cổ ko bệnh tật gì, trước giờ quan hệ ko bao với 3 khách quen thôi chứ ko phải ai cổ cũng cho ko bao, đi rất nhiều khách nhưng đều bao hết.

Tuanmecsedec
19-01-2020, 08:34
Với cổ nói là có bôi gen trơn âm đạo , cổ bảo cổ ko bệnh tật gì, trước giờ quan hệ ko bao với 3 khách quen thôi chứ ko phải ai cổ cũng cho ko bao, đi rất nhiều khách nhưng đều bao hết.

Nếu với 30 giây trở lại thì không sao.

Trần Quang Vinh
19-01-2020, 10:35
Nếu 30s thì ko sao bạn

xuanquynh
21-01-2020, 11:03
em cám ơn anh chị nhiều ạ.
Tầm 30 giây em ko bao,
ngay sau đó em ko đi rửa mà đeo luôn bao vào quan hệ tiếp , trường hợp của em là ko sao với H phải ko ạ?
Tại em sợ nước âm đạo dính vào dv xong ko rửa mà mang bao luôn ko biết có sao ko

Charles
21-01-2020, 11:13
Tầm 30 giây em ko bao,
ngay sau đó em ko đi rửa mà đeo luôn bao vào quan hệ tiếp , trường hợp của em là ko sao với H phải ko ạ?
Tại em sợ nước âm đạo dính vào dv xong ko rửa mà mang bao luôn ko biết có sao ko

Nếu bạn khẳng định thời gian tiếp xúc chỉ tầm 30s thì không sao.

Tuanmecsedec
21-01-2020, 14:10
Tầm 30 giây em ko bao,

Nếu chỉ 30 giây thì không có sao bạn.