PDA

View Full Version : Xin bác sỹ tư vấn giúp em về phơi nhiễm HIV

Lolang8778
20-01-2020, 06:59
Hôm qua em có quan hệ tình dục với gái mại dâm. Trong khi cô gái dùng miệng ngậm dương vật thì ngón tay e ở trong âm đạo cô ấy. Sau đó cô gái trèo lên và lấy đầu dương vật cọ cọ nhẹ 1 vài phút ở mép âm đạo rồi đeo bcs vào quan hệ.

xin cho hỏi khả năng phơi nhiễm của em là thế nào ạ. Dương vật r k bị xây sát gì. E cảm ơn.

Tuanmecsedec
20-01-2020, 07:04
Hôm qua em có quan hệ tình dục với gái mại dâm. Trong khi cô gái dùng miệng ngậm dương vật thì ngón tay e ở trong âm đạo cô ấy. Sau đó cô gái trèo lên và lấy đầu dương vật cọ cọ nhẹ 1 vài phút ở mép âm đạo rồi đeo bcs vào quan hệ.

xin cho hỏi khả năng phơi nhiễm của em là thế nào ạ. Dương vật r k bị xây sát gì. E cảm ơn.

Bạn không có nguy cơ.

Lolang8778
20-01-2020, 07:13
Bạn không có nguy cơ.
Cảm ơn bác sỹ đã tư vấn ạ. Lúc đầu dv cọ ở ngoài. E sợ có dính dịch âm đạo x mang bvs vào quan hệ cọ xát. Virut xâm nhập vào bằng cách này bác sỹ ạ

Tuanmecsedec
20-01-2020, 07:42
Cảm ơn bác sỹ đã tư vấn ạ. Lúc đầu dv cọ ở ngoài. E sợ có dính dịch âm đạo x mang bvs vào quan hệ cọ xát. Virut xâm nhập vào bằng cách này bác sỹ ạ

Không nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Lolang8778
20-01-2020, 08:04
Không nguy cơ kiểu như vậy bạn.
Vậy là e an toàn tuyệt đối đúng k bác sỹ?

Tuanmecsedec
20-01-2020, 08:54
Vậy là e an toàn tuyệt đối đúng k bác sỹ?

An toàn tuyệt đối bạn.

Lolang8778
21-01-2020, 09:34
An toàn tuyệt đối bạn.
Bác sỹ ơi. Cho e hỏi lại 1 chút. E vẫn hoang mang quá. Trong lúc bạn nữ có cầm dương vật của e cọ ở ngoài cửa âm đạo. Dương vật của e bị dính dịch của bạn nữ. Xong sau đó mang ncs vào quan hệ. Như vậy là vẫn an toàn ạ. E hỏi 1 số chỗ thì bác sỹ tư vấn hỏi lúc cọ sát như vậy. Dương vật có bị dính dịch k. Mà e nghĩ đã cọ nhưu vậy và trước đó e có dùng tay nữa thì dv e chắc là có dịch dính vào rồi

Charles
21-01-2020, 10:10
Bác sỹ ơi. Cho e hỏi lại 1 chút. E vẫn hoang mang quá. Trong lúc bạn nữ có cầm dương vật của e cọ ở ngoài cửa âm đạo. Dương vật của e bị dính dịch của bạn nữ. Xong sau đó mang ncs vào quan hệ. Như vậy là vẫn an toàn ạ. E hỏi 1 số chỗ thì bác sỹ tư vấn hỏi lúc cọ sát như vậy. Dương vật có bị dính dịch k. Mà e nghĩ đã cọ nhưu vậy và trước đó e có dùng tay nữa thì dv e chắc là có dịch bs vào rồi

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Lolang8778
21-01-2020, 10:13
Không có nguy cơ như vậy bạn.
Bác sỹ làm ơn giải thích kỹ hơn giúp em đc k ạ. E cảm ơn!

Charles
21-01-2020, 10:32
Bác sỹ làm ơn giải thích kỹ hơn giúp em đc k ạ. E cảm ơn!

Cọ sát ở bên ngoài không sao, khi nào thâm nhập vào bên trong mới có khả năng.

Lolang8778
21-01-2020, 10:41
Cọ sát ở bên ngoài không sao, khi nào thâm nhập vào bên trong mới có khả năng.
Vâng. Nhưng lúc duơng vật cọ ở mép âm đạo. Có dính dịch âm đạo. X đeo bcs vào quan hệ. Có xảy ra cọ xát. Lúc đấy có nguy cơ k ạ

Charles
21-01-2020, 11:00
Vâng. Nhưng lúc duơng vật cọ ở mép âm đạo. Có dính dịch âm đạo. X đeo bcs vào quan hệ. Có xảy ra cọ xát. Lúc đấy có nguy cơ k ạ

BQT đã trả lời không có nguy cơ rồi, bạn không yên tâm thì cứ đi XN, đừng spam nữa.

Tuanmecsedec
21-01-2020, 14:10
Bác sỹ ơi. Cho e hỏi lại 1 chút. E vẫn hoang mang quá. Trong lúc bạn nữ có cầm dương vật của e cọ ở ngoài cửa âm đạo. Dương vật của e bị dính dịch của bạn nữ. Xong sau đó mang ncs vào quan hệ. Như vậy là vẫn an toàn ạ. E hỏi 1 số chỗ thì bác sỹ tư vấn hỏi lúc cọ sát như vậy. Dương vật có bị dính dịch k. Mà e nghĩ đã cọ nhưu vậy và trước đó e có dùng tay nữa thì dv e chắc là có dịch dính vào rồi

Không có sao bạn.

Lolang8778
21-01-2020, 18:06
Không có sao bạn.
Vâng a. E có để ý là lúc bạn nữ trèo lên thì chỉ ép 2 mép âm đạo vào thành dương vật. Trong trường hợp dính dịch. Mang bcs vào. Có sự cọ sát giữa dương vật và bcs. Cũng k thể bị virut xâm nhập vào đúng k các a.

Hành vi cọ sát bên ngoài giữa dương vật vs âm đạo cũng tương đương vs khi quan hệ x mà tay dính dịch âm đạo sờ vào dương vật đúng k ạ

Charles
21-01-2020, 19:19
Vâng a. E có để ý là lúc bạn nữ trèo lên thì chỉ ép 2 mép âm đạo vào thành dương vật. Trong trường hợp dính dịch. Mang bcs vào. Có sự cọ sát giữa dương vật và bcs. Cũng k thể bị virut xâm nhập vào đúng k các a.

Hành vi cọ sát bên ngoài giữa dương vật vs âm đạo cũng tương đương vs khi quan hệ x mà tay dính dịch âm đạo sờ vào dương vật đúng k ạ

Chủ đề này BQT thấy không cần thiết tư vấn thêm vì đã tư vấn rõ ràng rồi.