PDA

View Full Version : cho em hỏi về sùi mào gà gấp với ạ

conko
20-01-2020, 11:12
chào anh chị, cho em hỏi gấp này với , em co quan hệ đồng tính với một bạn hay nói chuyện , khi dung miệng thổi kèn cho ban kia ( chưa được một phút )thi em thấy có lân cân hột gì đó , xem ki đó là sui mào gà , xong em chay vo xúc miệng băng nuwoc muối và lifeboy trong nhìu lần ..vậy em có nguy cơ bị không anh chị ..nếu có thì giờ em có cần làm gì để hạn chê tối đa bj bệnh không

Tuanmecsedec
20-01-2020, 14:09
chào anh chị, cho em hỏi gấp này với , em co quan hệ đồng tính với một bạn hay nói chuyện , khi dung miệng thổi kèn cho ban kia ( chưa được một phút )thi em thấy có lân cân hột gì đó , xem ki đó là sui mào gà , xong em chay vo xúc miệng băng nuwoc muối và lifeboy trong nhìu lần ..vậy em có nguy cơ bị không anh chị ..nếu có thì giờ em có cần làm gì để hạn chê tối đa bj bệnh không

Bạn theo dõi từ 10>90 ngày.

conko
20-01-2020, 14:41
Bạn theo dõi từ 10>90 ngày.

Em co cần dung thuôc hay gi để hạn chế khả năng bị không anh

Tuanmecsedec
20-01-2020, 14:48
Em co cần dung thuôc hay gi để hạn chế khả năng bị không anh

Làm gì có thuốc phòng bạn.

conko
20-01-2020, 15:17
Làm gì có thuốc phòng bạn.

Vậy em co nguy cơ bọ sui mào gà trong miệng đúng không ạ , nêu. Nó xảy ra thi điều trị có khó không anh

Tuanmecsedec
20-01-2020, 15:22
Vậy em co nguy cơ bọ sui mào gà trong miệng đúng không ạ , nêu. Nó xảy ra thi điều trị có khó không anh

Sùi mào gà điều trị hết,còn điều trị thế nào còn tùy thuộc theo bệnh nữa bạn.Nếu phát hiện sớm thì điều trị mau khỏi.