PDA

View Full Version : em có quan hệ gmd và sử dụng bao cao su ( Không rách, không tuột ,..)

hoanggiaphat169
22-01-2020, 15:20
Cách đây 6 tuần em có quan hệ gmd và sử dụng bao cao su ( Không rách, không tuột ,..) và sử dụng đúng cách
Và sau cái ngày em quan hệ đó em khá lo lắng và đã đi xét nghiệm và kết quả âm tính
Cho em hỏi có khả năng nào em nhiễm HIV k ạ hay do em chỉ quá lo lắng thôi
Em xin cảm ơn

Charles
22-01-2020, 15:31
Cách đây 6 tuần em có quan hệ gmd và sử dụng bao cao su ( Không rách, không tuột ,..) và sử dụng đúng cách
Và sau cái ngày em quan hệ đó em khá lo lắng và đã đi xét nghiệm và kết quả âm tính
Em xin cảm ơn

QHTD có sử dụng BCS, bao không sự cố gì là tình dục an toàn. Bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
22-01-2020, 15:40
Em xin cảm ơn

Bạn không có nguy cơ.

hoanggiaphat169
22-01-2020, 16:51
Bạn không có nguy cơ.

Dạ vậy cho em hỏi em cũng có xài tay để kích thích gmd và không trầy xước rồi sau đó em rửa tay liệu em có bị gì không ạ ?

Charles
22-01-2020, 16:57
Dạ vậy cho em hỏi em cũng có xài tay để kích thích gmd và không trầy xước rồi sau đó em rửa tay liệu em có bị gì không ạ ?

Dùng tay kích thích không có bị gì hết bạn.

Tuanmecsedec
22-01-2020, 19:23

Không có sao bạn.