PDA

View Full Version : Tiêm chủng ở vnvc

pal1
22-01-2020, 21:29
Tiêm chủng ở vnvc , đi ra ngoài 1 khoảng thời gian , vào thấy ống kim tiêm đã được lấy thuốc vào rồi , không biết thời gian mình ngồi chờ ở ngoài nhân viên điều dưỡng ở trong phòng có dùng đầu kim bẩn để thay không , nếu có dùng đầu kim bẩn để thay liệu mình có bị nhiễm bệnh gan hay bị nhiễm bệnh HIV nhanh không ?

Cảm ơn đã tư vấn .

Hoàng Phúc Nguyễn
22-01-2020, 21:29
tiêm chủng ở vnvc , đi ra ngoài 1 khoảng thời gian , vào thấy ống kim tiêm đã được lấy thuốc vào rồi , không biết thời gian mình ngồi chờ ở ngoài nhân viên điều dưỡng ở trong phòng có dùng đầu kim bẩn để thay không , nếu có dùng đầu kim bẩn để thay liệu mình có bị nhiễm bệnh gan hay bị nhiễm bệnh hiv nhanh không ?

Cảm ơn đã tư vấn .

hoang tưởng - lo lắng thôi- không có chuyện đó bạn ơi

pal1
22-01-2020, 21:33
Tiêm chủng thôi

pal1
22-01-2020, 21:36
Tiêm chủng ở vnvc , đi ra ngoài 1 khoảng thời gian , vào thấy ống kim tiêm đã được lấy thuốc vào rồi , không biết thời gian mình ngồi chờ ở ngoài nhân viên điều dưỡng ở trong phòng có dùng đầu kim bẩn để thay không , nếu có dùng đầu kim bẩn để thay liệu mình có bị nhiễm bệnh gan hay bị nhiễm bệnh HIV nhanh không ?

Cảm ơn đã tư vấn .
Bạn tư vấn đi

Charles
22-01-2020, 22:03

Cảm ơn đã tư vấn .

https://diendanhiv.vn/threads/18036-Goi-den-toan-the-TV-cua-Diendanhiv-vn-ve-viec-so-nguy-co-tu-viec-di-xet-nghiem

Tuanmecsedec
22-01-2020, 22:32

Cảm ơn đã tư vấn .

Chủ đề lo lắng vớ vẩn,không cần thiết tư vấn.