PDA

View Full Version : GMD dùng miệng kích thích dương vật nguy cơ hiv.

caucuu
30-12-2013, 20:42
Chào các a chị ,2 tháng trước e bị mấy thằng bạn dụ đi maxa,cũng là lần đầu tiên e để GMD dùng miệng kích thích dương vật,e biết oral sex và sex tay la không co nguy cơ,nhưng lỡ tinh dich người di trước còn dinh trên tay va miệng GMD ,mà người đó có H,sau đó GMD làm cho e như vậy e có nguy cơ khong?
E nghi thời gian làm giữa 2 người rất ngắn,vì lúc đó hết phòng.
E tính di xn mà không dám
E mất ăn mất ngủ 10 ngày nay
Mong các a chị tư vấn giúp e

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 20:49
Chào các a chị ,2 tháng trước e bị mấy thằng bạn dụ đi maxa,cũng là lần đầu tiên e để GMD dùng miệng kích thích dương vật,e biết oral sex và sex tay la không co nguy cơ,nhưng lỡ tinh dich người di trước còn dinh trên tay va miệng GMD ,mà người đó có H,sau đó GMD làm cho e như vậy e có nguy cơ khong?
Dính dịch thì người ta phải lao tay rùi mới làm cho người khác, họ cũng biết gớm và dơ chứ, đâu ai k biết dơ hỷ?
OS không có nguy cơ với HIV bạn nhé, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, vì trong nước bọt các xoắn khuẩn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà (HPV) Và Viêm gan B lại tồn tại, bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Tuanmecsedec
30-12-2013, 20:51

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

caucuu
30-12-2013, 21:01
E không hỏi lại oral sex a chị ơi! Ý e muốn nói là e thấy gái maxa tiếp khách trong thời gian ngắn hơn là GMD mà lại tiếp nhiếu người,e sợ là tinh dịch người có H dính vào dương vật e thì ntn
E có nên đi xn không

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 21:03
E không hỏi lại oral sex a chị ơi! Ý e muốn nói là e thấy gái maxa tiếp khách trong thời gian ngắn hơn là GMD mà lại tiếp nhiếu người,e sợ là tinh dịch người có H dính vào dương vật e thì ntn
E có nên đi xn không
Tinh dịch ở đâu dính? Dù nó có dính cũng k thể lây nhiễm, HIV chỉ sống trong dịch tươi và máu tươi

Tuanmecsedec
30-12-2013, 21:06
E có nên đi xn không

Ý bạn muốn nói là sợ cô ta kích dục bằng miệng cho khách trước rồi kích dục cho bạn.Tinh dịch người trước lây nhiễm cho bạn ?. Nếu vậy thì làm có chuyện này và làm gì cô ta để MỘT HỌNG tinh dịch rồi làm cho bạn.

caucuu
30-12-2013, 21:09
Thì e nói dịch tươi mà a,vì khoảng thời gian người trước và người sau đâu xa đâu a.
A k hiểu ý e hỏi oy

Tuanmecsedec
30-12-2013, 21:11
Thì e nói dịch tươi mà a,vì khoảng thời gian người trước và người sau đâu xa đâu a.
A k hiểu ý e hỏi oy

Nói tóm lại trường hợp của bạn không có nguy cơ về HIV

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 21:13
A k hiểu ý e hỏi oy
Nếu bạn là GMD thì bạn làm thế nào? Nếu bạn liên tục tiếp khách cứ trung bình 5 phút một khách??????? Bạn thử đặc bạn vào trường hợp GMS đi. Bạn sẽ tự trả lời cho câu hỏi của mình

caucuu
30-12-2013, 21:16
Cám ơn a Tuấn, nhung e vẫn muốn XN để giải tỏa tâm lý, z 2 tháng thì e nên chọn pp nào,XN ở đâu và chi phí bao nhiêu a

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 21:17
Cám ơn a Tuấn, nhung e vẫn muốn XN để giải tỏa tâm lý, z 2 tháng thì e nên chọn pp nào,XN ở đâu và chi phí bao nhiêu a
Đến Hòa Hảo XN Antive HIV sau 8 tuần, phí 150k

caucuu
30-12-2013, 21:29
E cám ơn 2 a nhiều lắm ,e nhẹ cả người .E sợ liên lụy bạn gái e thui ạ.
Để 4 tuần nữa e lam cái test cho chắc ăn
Lần nữa xin cảm ơn và chúc sức khỏe 2 a

HV_IT
31-12-2013, 00:39
Test chắc chắn là ăn âm...os cho mọi TH đều không sao

caucuu
31-12-2013, 12:33
Hồi sáng định chạy tới BV Hòa Hảo XN,ma tới đó tự nhiên e sợ quá không dám vô
Lên lại diễn đàn thấy bạn smile ,nói có nguy cơ dù rất thấp.
Đọc xong toát mồ hôi,e lỡ dại co 1 lần mà trúng số độc đắc(H+) chắc e chết tại chỗ quá
A chị xác minh nguồn thông tin trên giùm e

Tuanmecsedec
31-12-2013, 12:46
Hồi sáng định chạy tới BV Hòa Hảo XN,ma tới đó tự nhiên e sợ quá không dám vô
Lên lại diễn đàn thấy bạn smile ,nói có nguy cơ dù rất thấp.
Đọc xong toát mồ hôi,e lỡ dại co 1 lần mà trúng số độc đắc(H+) chắc e chết tại chỗ quá
A chị xác minh nguồn thông tin trên giùm e

Xác minh gì nữa,trường hợp bạn khẳng định không có nguy cơ.

caucuu
31-12-2013, 12:49
E thấy có bạn smile đăng lên cái bài tổng hợp oral sex nói có nguy cơ dù là rất thấp mà a Tuấn

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 12:51
E thấy có bạn smile đăng lên cái bài tổng hợp oral sex nói có nguy cơ dù là rất thấp mà a Tuấn
Bạn yên tâm với tất cả những gì BQT chia sẻ

Tuanmecsedec
31-12-2013, 12:53

Tất cả mọi tình huống nguy cơ dẫn đến lây nhiễm trong phòng chống HIV có thể đưa ra.Như hớt tóc,cạo râu hoặc dùng chung kiềm cắt móng tay ,v,v,v trong đó có hành vi kích dục bằng miệng.Nhưng trên thực tế thì không có ca nào lây nhiễm những con đường này.Bạn nên tự tìm hiểu tại box này có rất nhiều câu hỏi tương tự.

Vấn đề ở đây bạn hỏi thì mọi người tư vấn,bạn không chấp nhận lời tư vấn như vậy thì lên hỏi làm gì,tự tư vấn cho mình luôn đi.

caucuu
31-12-2013, 13:05
E không phải không tin,hay là có tình hỏi rắc rối các a chị,mà là e đang rất sợ,hnay e bị đổ mồ hôi đêm hoài,10 ngày nay càng tìm hiểu thông tin trên mạng e muốn khùng lun oy,mong a chị thông cảm

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 13:09
E không phải không tin,hay là có tình hỏi rắc rối các a chị,mà là e đang rất sợ,hnay e bị đổ mồ hôi đêm hoài,10 ngày nay càng tìm hiểu thông tin trên mạng e muốn khùng lun oy,mong a chị thông cảm
bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

sát23
31-12-2013, 13:34
anh ơi cho em hỏi .em nge bảo quan hệ bằng miệng có thể bị ung thư vòm họng.nếu GMD mút của mình thì mình có khả năng bị ung thư vòm họng không anh nhj.cái này ngoài chủ đề nhưng nếu anh biết chỉ giùm em với ak

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 13:43
anh ơi cho em hỏi .em nge bảo quan hệ bằng miệng có thể bị ung thư vòm họng.nếu GMD mút của mình thì mình có khả năng bị ung thư vòm họng không anh nhj.cái này ngoài chủ đề nhưng nếu anh biết chỉ giùm em với ak
Bạn vào đây post bài:
http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron
K đc hỏi trong topic người khác

caucuu
31-12-2013, 17:05
E dang ngồi đợi kp xet nghiem 6 30 moi co a chi oi,3 dang rung lam

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 17:13
E dang ngồi đợi kp xet nghiem 6 30 moi co a chi oi,3 dang rung lam
Rung cái giề, có nguy cơ đâu rung với chả rụng, yên tâm đê KQ BQT báo cho bạn biết luôn: ÂM TÍNH

caucuu
31-12-2013, 17:22
Cầu như lời a nói, e đang đợi KQ để về đón giao thừa ,

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 17:23
Tin lời songchung này đi. Bạn AT, Nếu DT cho hành vi OS songchung bỏ nghề tham vấn luôn

Nguyen Ha
31-12-2013, 17:34

Bạn được chia sẻ là không có nguy cơ, hãy tin tưởng vào những gì mọi người chia sẻ, HIV thời kỳ sơ nhiễm không có triệu chứng, không chẩn đoán HIV qua triệu chứng nhé.

HIV/AIDS.
31-12-2013, 18:21
trường hợp của bạn không có nguy cơ nên Xn lúc nào cũng âm tinh thôi

caucuu
31-12-2013, 19:26
Cảm giác yormost quá các a chị ơi, NEG co=0.15,e sã được 1000 kg đè lên e oy.
1 lần nữa e cám ơn a Tuấn ,a songchung hiv,và toàn bộ a chị trên diễn đàn.
Chúc sức khỏe a chị

HIV/AIDS.
31-12-2013, 19:30
Cảm giác yormost quá các a chị ơi, NEG co=0.15,e sã được 1000 kg đè lên e oy.
1 lần nữa e cám ơn a Tuấn ,a songchung hiv,và toàn bộ a chị trên diễn đàn.
Chúc sức khỏe a chị
Mong em sớm ổn định được tâm lý

caucuu
31-12-2013, 19:32
Z 3 thang sau e có cần XN lại không ạ

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 19:36
Z 3 thang sau e có cần XN lại không ạ
Theo bạn AT cho một hành vi OS được chia sẻ là không có nguy cơ, vậy bạn có cần XN lại không nà????

caucuu
31-12-2013, 19:42
Dạ e biết oy, cám ơn a songchung

Tuanmecsedec
31-12-2013, 19:59
Dạ e biết oy, cám ơn a songchung

Yên tâm mà chuẩn bị đón năm mới đi bạn.