PDA

View Full Version : Mong các anh chị giúp em với đã qua 24 giờ rồi ạ

Hoa202020
26-01-2020, 00:27
Cho em hỏi hôm qua em có nhậu say sỉn quá đi chơi với bạn ở chổ massage vô tình quan hệ với cô tiếp viên ở đó lúc đầu coa sài bcs do em sỉn quá lúc em nhìn lại bao đã tuột ra ngoài tầm 3 phút. Với lại em có bị hẹp bao quy đầu
đầu khất nằm trong bao quy đầu Sangg hôm nay em cảm thấy có hơi chóng mặt buồn nôn và ớn lạnh trong người. Cho em hỏi nguy cơ nhiêmx hiv của em cao không ạ

Tuanmecsedec
26-01-2020, 06:53
Cho em hỏi hôm qua em có nhậu say sỉn quá đi chơi với bạn ở chổ massage vô tình quan hệ với cô tiếp viên ở đó lúc đầu coa sài bcs do em sỉn quá lúc em nhìn lại bao đã tuột ra ngoài tầm 3 phút. Với lại em có bị hẹp bao quy đầu
đầu khất nằm trong bao quy đầu Sangg hôm nay em cảm thấy có hơi chóng mặt buồn nôn và ớn lạnh trong người. Cho em hỏi nguy cơ nhiêmx hiv của em cao không ạ

Bạn bị tuột bao cao su tầm 3 phút là có nguy cơ,Bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tunamecsedec sẽ tư vấn cho bạn chính xác hơn hoàn toàn miễn phí.

Charles
26-01-2020, 15:41

Bcs bị tuột khoảng 3ph bạn mới biết như vậy là có nguy cơ, nếu còn trong 72 giờ vàng thì bạn nên đến bệnh viện để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm.