PDA

View Full Version : Cho em hỏi cách kiểm tra bcs sau khi qh

Bimbimcaca
05-02-2020, 09:22
Hôm qua e có qh sau khi suất xong. Lượng tinh trùng trong bcs được 1/3 bcs. E lắc lắc đảo kiểm tra kỹ 1 lúc thì ko thấy hiện tượng thủng hay là rỉ nước ra ngoài. Nhưng e đọc trên mạng thì thấy bảo phải test bằng cho đầy nước vào bao. Vì có khi nó có lỗ nhỏ li ti mà mình ko biết. Nếu như có lỗ nhỏ đấy thì khả năng nhiễm hiv cao ko ạ.

Thanh Hiep
05-02-2020, 09:58
Hôm qua e có qh sau khi suất xong. Lượng tinh trùng trong bcs được 1/3 bcs. E lắc lắc đảo kiểm tra kỹ 1 lúc thì ko thấy hiện tượng thủng hay là rỉ nước ra ngoài. Nhưng e đọc trên mạng thì thấy bảo phải test bằng cho đầy nước vào bao. Vì có khi nó có lỗ nhỏ li ti mà mình ko biết. Nếu như có lỗ nhỏ đấy thì khả năng nhiễm hiv cao ko ạ.
quan hệ bcs không rách, không tuột là không sao bạn. Bcs thủng lỗ nhỏ không có nguy cơ

Bimbimcaca
05-02-2020, 10:02
quan hệ bcs không rách, không tuột là không sao bạn. Bcs thủng lỗ nhỏ không có nguy cơ

Tại em thấy mọi người bảo kiểm tra bcs an toàn là phải cho vào nước kiểm tra. E kiểm tra lắc lắc mỗi nước tinh trùng trong bcs. Về nhớ ra là kiêm tra sai cách. Vậy là nếu lỗ nhỏ như kim đâm,ko tuột ko rách thì ko sao ạ. E mua ở siêu thị Circle K nên k sợ hàng giả

Thanh Hiep
05-02-2020, 10:07
Tại em thấy mọi người bảo kiểm tra bcs an toàn là phải cho vào nước kiểm tra. E kiểm tra lắc lắc mỗi nước tinh trùng trong bcs. Về nhớ ra là kiêm tra sai cách. Vậy là nếu lỗ nhỏ như kim đâm,ko tuột ko rách thì ko sao ạ. E mua ở siêu thị Circle K nên k sợ hàng giả
không sao bạn, khi nào bcs tuộtkhỏi dương vật hoặc rát toạt thì mới đáng quan tâm.

Trần Quang Vinh
05-02-2020, 10:58
Bcs rách là phải lòi đầu dv ra , còn nếu có thủng lỗ nhỏ thì vẫn an toàn

Tuanmecsedec
05-02-2020, 14:01

Bạn chỉ cần thấy bao cao su không bị rách là an toàn rồi bạn.

Bimbimcaca
08-02-2020, 15:05
Nếu e kích thích âm đạo bằng ngón tay rồi tay có dính dịch xong lại chạm vào dương vật mình chạm vào lỗ sáo thì có bị nhiễm H ko ạ. E cảm ơn

Tuanmecsedec
08-02-2020, 15:09
Nếu e kích thích âm đạo bằng ngón tay rồi tay có dính dịch xong lại chạm vào dương vật mình chạm vào lỗ sáo thì có bị nhiễm H ko ạ. E cảm ơn

Không có sao bạn.

Trần Quang Vinh
08-02-2020, 22:36
Nhưng vậy ko sao.

Bimbimcaca
10-02-2020, 10:31
Anh chị cho em hỏi là cái bệnh SMG có trường hợp nào hôm nay hôn nhau xong 2 hôm sau suất hiện luôn u nhú ko ạ. Tại dưới cưỡi e có đốm màu hồng lưa tưa. Em cảm ơn

Charles
10-02-2020, 11:11
Anh chị cho em hỏi là cái bệnh SMG có trường hợp nào hôm nay hôn nhau xong 2 hôm sau suất hiện luôn u nhú ko ạ. Tại dưới cưỡi e có đốm màu hồng lưa tưa. Em cảm ơn

SMG sau 2 hôm chưa có biểu hiện được bạn.

Trần Quang Vinh
10-02-2020, 22:16
Sau 2 ngày smg chưa phát triểm đâu bạn

Bimbimcaca
14-02-2020, 09:12
Anh chị cho em hỏi.
Em qh có sd bcs. Lúc suất xong kiểm tra bcs ở vòi nước ko bị thủng. Nhưng hôm đấy bạn tình đến ngày ra nhiều máu. Bcs k tuột ko rách. Thì có khả năng bị hiv ko ạ

Thanh Hiep
14-02-2020, 10:37
Anh chị cho em hỏi.
Em qh có sd bcs. Lúc suất xong kiểm tra bcs ở vòi nước ko bị thủng. Nhưng hôm đấy bạn tình đến ngày ra nhiều máu. Bcs k tuột ko rách. Thì có khả năng bị hiv ko ạ
Quan hệ có bcs không tuột, không rách thì không có nguy cơ hiv bạn

Tuanmecsedec
14-02-2020, 13:45
Anh chị cho em hỏi.

Hoàn toàn không có nguy cơ bạn.

Trần Quang Vinh
15-02-2020, 19:07
Anh chị cho em hỏi.
Như vậy ko có nguy cơ

Bimbimcaca
20-02-2020, 21:50
Anh chị cho em thắc mắc chút chuyện về sùi mào gà
Nếu đeo bcs an toàn . bạn tình có virus smg thì dịch trong âm đạo chảy ra chỗ bìu bên ngoài dương vật thì có bị lây smg ko ạ. Smg lây qua cọ sát hay qua tinh dịch ko ạ
Và nếu đốt smg lành rồi qhtd ko bcs thì còn lây ko ạ

Tuanmecsedec
21-02-2020, 07:34
Anh chị cho em thắc mắc chút chuyện về sùi mào gà
Nếu đeo bcs an toàn . bạn tình có virus smg thì dịch trong âm đạo chảy ra chỗ bìu bên ngoài dương vật thì có bị lây smg ko ạ. Smg lây qua cọ sát hay qua tinh dịch ko ạ
Và nếu đốt smg lành rồi qhtd ko bcs thì còn lây ko ạ

Không có sao bạn.