PDA

View Full Version : mong được tư vấn

nguyenminhnhat
15-02-2020, 17:15
Em có quan hệ qua hậu môn với một bạn .Sau khi quan hệ xong tinh trùng vẫn còn trong bao và bao cao su vẫn còn ôm đầu dương vật của em nhưng nó hơi tuột ra khỏi gốc dương vật vậy có sao không ạ?

Charles
15-02-2020, 17:18
Em có quan hệ qua hậu môn với một bạn .Sau khi quan hệ xong tinh trùng vẫn còn trong bao và bao cao su vẫn còn ôm đầu dương vật của em nhưng nó hơi tuột ra khỏi gốc dương vật vậy có sao không ạ?

Như vậy không sao bạn.

Trần Quang Vinh
15-02-2020, 19:00
Như vậy vẫn an toàn bạn

Tuanmecsedec
15-02-2020, 19:56

Như vậy không có nguy cơ bạn.

nguyenminhnhat
24-02-2020, 12:15
anh ơi em quên. em muốn hỏi em có liếm hậu môn bạn tình vậy có sao hok anh

Thanh Hiep
24-02-2020, 13:52
không sao bạn.

Tuanmecsedec
24-02-2020, 14:35

Hoàn toàn không sao bạn.

Trần Quang Vinh
24-02-2020, 19:32
Hoàn toàn ko sao bạn nhé

nguyenminhnhat
11-03-2020, 22:22
Mấy anh chị cho em hỏi,dương vật rút ra mà bao cao su nó tụt nữa dương vật nhưng bao cao su vẫn còn bảo vệ đầu dương vật thì có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
12-03-2020, 07:33
Mấy anh chị cho em hỏi,dương vật rút ra mà bao cao su nó tụt nữa dương vật nhưng bao cao su vẫn còn bảo vệ đầu dương vật thì có nguy cơ không ạ?

Còn bảo vệ đầu dương vật là không sao.

nguyenminhnhat
12-03-2020, 07:50
Dạ lúc em ra nó đã tuột ra nửa thân dương vật nhưng trong lúc quan hệ mà tuột như vậy có sao không anh vì khi em xuất tinh ,tinh trùng vẫn còn trong bao và vẫn còn ôm đầu dương vật ,tại em qua hệ qua hậu môn nên có dùng nhiều gel bôi trơn.

Tuanmecsedec
12-03-2020, 07:57
Dạ lúc em ra nó đã tuột ra nửa thân dương vật nhưng trong lúc quan hệ mà tuột như vậy có sao không anh vì khi em xuất tinh ,tinh trùng vẫn còn trong bao và vẫn còn ôm đầu dương vật ,tại em qua hệ qua hậu môn nên có dùng nhiều gel bôi trơn.

Nếu vậy không sao bạn.

nguyenminhnhat
22-04-2020, 11:27
Anh Tuấn cho em hỏi lúc quan hệ qua hậu môn xong nhưng do bạn tình vệ sinh hậu môn không sạch nên trên bao còn dính ít phân em dùng tay tháo bao và có chạm phải phân bạn ấy dính trên bao thì có sao không anh?

Tuanmecsedec
22-04-2020, 14:29
Anh Tuấn cho em hỏi lúc quan hệ qua hậu môn xong nhưng do bạn tình vệ sinh hậu môn không sạch nên trên bao còn dính ít phân em dùng tay tháo bao và có chạm phải phân bạn ấy dính trên bao thì có sao không anh?

Không có sao bạn.