PDA

View Full Version : Nhờ mọi người tư vấn giúp

Chi
02-03-2020, 12:23
Vì tuổi đời còn non nên nhờ mọi người tư vấn giúp
Cách đây 3 hôm em có đi nhậu say quá nên có Vào Mường Thanh 5* Massage và QHTD luôn
khi bắt đầu vào thì em có nhớ là mang bao nhưng sau được một lát DV em không cứng được nữa nên tự nhiên bé đó Tháo BCS ra rồi kích dục bằng tay một lát rồi lại cho bao khác vào rồi lại làm tiếp , làm xong em thấy là BCS còn nguyên Tính trùng không bị ra ngoài nhưng từ lúc hôm đó về em cứ sợ là mình có bị sao không , Chạy lên KS hỏi xem Nv Phục vụ đó có được khám sức khoẻ thường xuyên không Thì họ bảo là cứ yên tâm
vậy nhờ mọi nguòi tư vấn giúp em là em có bị Lây Nhiễm HIV không ah vì em cứ lo tại sao bé đó lại thay bao

Tuanmecsedec
02-03-2020, 13:46
Vì tuổi đời còn non nên nhờ mọi người tư vấn giúp
Cách đây 3 hôm em có đi nhậu say quá nên có Vào Mường Thanh 5* Massage và QHTD luôn
khi bắt đầu vào thì em có nhớ là mang bao nhưng sau được một lát DV em không cứng được nữa nên tự nhiên bé đó Tháo BCS ra rồi kích dục bằng tay một lát rồi lại cho bao khác vào rồi lại làm tiếp , làm xong em thấy là BCS còn nguyên Tính trùng không bị ra ngoài nhưng từ lúc hôm đó về em cứ sợ là mình có bị sao không , Chạy lên KS hỏi xem Nv Phục vụ đó có được khám sức khoẻ thường xuyên không Thì họ bảo là cứ yên tâm
vậy nhờ mọi nguòi tư vấn giúp em là em có bị Lây Nhiễm HIV không ah vì em cứ lo tại sao bé đó lại thay bao

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Chi
02-03-2020, 18:29
Anh ơi em muốn đi xét nghiệm Hivcombo thì ở vinh có chỗ nào không ah
và sau bao lâu thì xét nghiệm được ah
em cảm ơn

Tuanmecsedec
02-03-2020, 19:30
Anh ơi em muốn đi xét nghiệm Hivcombo thì ở vinh có chỗ nào không ah
và sau bao lâu thì xét nghiệm được ah
em cảm ơn

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,ở Vinh chưa có cơ sở làm phương pháp này.