PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục bằng miệng, phát hiện bị chảy máu chân răng

Phuong aa
07-03-2020, 16:39
Chào các a trong diễn đàn vừa rồi e có quan hệ tình dục với một người bạn, quan hệ bằng miệng, sau đó lúc súc miệng thì e phát hiện mình bị chảy máu chân răng. Như vậy e có nguy cơ với HIV không ạ. e có dùng miệng để kích thích hậu môn bạn e nữa ạ

Tuanmecsedec
07-03-2020, 16:45
Chào các a trong diễn đàn vừa rồi e có quan hệ tình dục với một người bạn, quan hệ bằng miệng, sau đó lúc súc miệng thì e phát hiện mình bị chảy máu chân răng. Như vậy e có nguy cơ với HIV không ạ. e có dùng miệng để kích thích hậu môn bạn e nữa ạ

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Phuong aa
10-03-2020, 16:45
Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.
Còn hiv e có nguy cơ ko ạ

Charles
10-03-2020, 17:16

Còn hiv e có nguy cơ ko ạ

Bạn không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

Phuong aa
15-03-2020, 15:20
Chào các anh
hôm nay bạn ấy đã thưà nhận với e là bạn đang bị hiv, thì không biết e có khả năng lây nhiễm trong lần đó không .

Tuanmecsedec
15-03-2020, 15:26
Chào các anh
hôm nay bạn ấy đã thưà nhận với e là bạn đang bị hiv, thì không biết e có khả năng lây nhiễm trong lần đó không .

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

Phuong aa
16-03-2020, 23:46
Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.
Dạ cho dù bạn ấy đã bị nhiễm hiv rồi e cũng không có nguy cơ phải không ạ. hôm đó ngoài quan hệ bặng miệng , e có quan hệ đường hậu môn( có bcs) nữa ạ

Tuanmecsedec
17-03-2020, 06:41
Dạ cho dù bạn ấy đã bị nhiễm hiv rồi e cũng không có nguy cơ phải không ạ. hôm đó ngoài quan hệ bặng miệng , e có quan hệ đường hậu môn( có bcs) nữa ạ

Không nguy cơ HIV bạn.

Phuong aa
21-03-2020, 22:18
Không nguy cơ HIV bạn.
Dạ em cảm ơn ạ.
nhưng nay e mới nhớ hôm đó đầu ngón tay của e có một vết xướt nhỏ, còn đau nhưng không chảy máu, e có dùng nó để tháo bcs có dính chất nhầy ạ. e có nguy cơ với việc đó ko

Tuanmecsedec
21-03-2020, 22:23
Dạ em cảm ơn ạ.
nhưng nay e mới nhớ hôm đó đầu ngón tay của e có một vết xướt nhỏ, còn đau nhưng không chảy máu, e có dùng nó để tháo bcs có dính chất nhầy ạ. e có nguy cơ với việc đó ko

Như vậy không có sao bạn.

Phuong aa
02-05-2020, 10:17
Như vậy không có sao bạn.
Gần đây e bị ngứa ở bàn tay bà chân, mà e nghe nói đó là biểu hiện của giai đoạn đầu, như vậy có phải ko ạ

Charles
02-05-2020, 10:58
Gần đây e bị ngứa ở bàn tay bà chân, mà e nghe nói đó là biểu hiện của giai đoạn đầu, như vậy có phải ko ạ

Tư vấn bạn không có nguy cơ rồi nhé. Nếu không yên tâm thì bạn đi XN.