PDA

View Full Version : Oral sex với gái massage.

azuma
07-03-2020, 20:58
Xin chào diễn đàn.
Em có đi massage và nhân viên nữ có thực hiện hành vi OS cho e. Sau đó e có xuất tinh vào trong miệng nhân viên nữ.
Xin diễn đàn tư vấn về các nguy cơ mắc bệnh và thời gian ủ bệnh ạ.
Em xin cảm ơn

namhaysongtot
07-03-2020, 21:02
Xin chào diễn đàn.
Em có đi massage và nhân viên nữ có thực hiện hành vi OS cho e. Sau đó e có xuất tinh vào trong miệng nhân viên nữ.
Em xin cảm ơn

Không có nguy cơ hiv.Bạn nên xét nghiệm các bệnh tình dục.

azuma
07-03-2020, 21:27
Không có nguy cơ hiv.Bạn nên xét nghiệm các bệnh tình dục.

anh ơi nên đi xét nghiệm những gì ạ

namhaysongtot
07-03-2020, 21:39
anh ơi nên đi xét nghiệm những gì ạ
_Bạn có thể xét nghiệm lậu,giang mai,sùi màu gà những bệnh tình dục khác còn hiv thì không cần.

azuma
07-03-2020, 21:57
_Bạn có thể xét nghiệm lậu,giang mai,sùi màu gà những bệnh tình dục khác còn hiv thì không cần.

a cho e hỏi sau nên xét nghiệm luôn hay chờ bao lâu.
thời gian bao lâu thì an toàn với các bệnh trên

namhaysongtot
07-03-2020, 22:18
- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày .

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày
- Giang mai và viêm gan B phải XN mới biết. Giang mai XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA hoặc 2 phương pháp: RPR (VDRL) + Syphilis (siemens); Gan B XN chính xác sau 8 tuần = Antive HBsAg.

Tuanmecsedec
07-03-2020, 22:55
Xin chào diễn đàn.
Em xin cảm ơn

Vấn đề kích dục bằng miệng trước đây bạn từng có chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn,bạn click vào xem lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (https://diendanhiv.vn/threads/59937-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

azuma
08-03-2020, 13:57
Vấn đề kích dục bằng miệng trước đây bạn từng có chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn,bạn click vào xem lại.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su (https://diendanhiv.vn/threads/59937-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su)

Vâng em cảm ơn anh Tuấn.