PDA

View Full Version : Quan hệ bị tuột bao

Sinhthanh
12-03-2020, 21:54
Anh tuấn ơi, vừa rồi em có điện thoại cho anh nhờ anh tư vấn đó ạ. Em có nguy cơ QHTD với bạn gái mới quen trên mạng. Sau khi quan hệ xong, em thấy bao cao su bị tuột hơn 1 nửa dương vật ( khoảng 3/4 dương vật). Rồi em cũng xả nước vào bao kiểm tra thì cũng không phát hiện rách, thủng. Em chỉ quan hệ qua âm đạo thôi ạ, ko hôn môi, ko oral sex.
Được anh tư vấn là trường hợp của em không có nguy cơ đúng ko ạ ??
Em có thể coi như là an toàn 100% ko ạ ?

namhaysongtot
12-03-2020, 22:00
_Bao cao su còn bảo vệ dương vật là an toàn bạn không sao.

Tuanmecsedec
12-03-2020, 22:11
Anh tuấn ơi, vừa rồi em có điện thoại cho anh nhờ anh tư vấn đó ạ. Em có nguy cơ QHTD với bạn gái mới quen trên mạng. Sau khi quan hệ xong, em thấy bao cao su bị tuột hơn 1 nửa dương vật ( khoảng 3/4 dương vật). Rồi em cũng xả nước vào bao kiểm tra thì cũng không phát hiện rách, thủng. Em chỉ quan hệ qua âm đạo thôi ạ, ko hôn môi, ko oral sex.

Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại bạn không sao thì yên tâm.

Sinhthanh
12-03-2020, 22:28
Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại bạn không sao thì yên tâm.
Vâng ạ. Em chỉ sợ chả may bị bệnh gì thì lại làm khổ gia đình. Theo anh, em vẫn quan hệ với vợ em ko bao bình thường được đúng ko ạ ?

Tuanmecsedec
13-03-2020, 06:59
Vâng ạ. Em chỉ sợ chả may bị bệnh gì thì lại làm khổ gia đình. Theo anh, em vẫn quan hệ với vợ em ko bao bình thường được đúng ko ạ ?

Bạn yên tâm không có sao đâu.

Sinhthanh
13-03-2020, 12:15
Anh cho em hỏi 1 câu ngoài lề chút: Em cũng sợ cô gái đấy có bầu. Em có cần bắt cô gái ấy uống thuốc tránh thai ko a ?

Sinhthanh
13-03-2020, 13:20
Hôm qua lúc dương vật cương lên, e còn đeo bao ngược a ạ, vì ko kéo được xuống lên em đổi lại hướng đeo ngược lại anh ạ

Tuanmecsedec
13-03-2020, 13:40
Hôm qua lúc dương vật cương lên, e còn đeo bao ngược a ạ, vì ko kéo được xuống lên em đổi lại hướng đeo ngược lại anh ạ

Không có sao bạn.

Sinhthanh
13-03-2020, 13:49
Không có sao bạn.
Theo anh, e bắt cô ấy dùng thuốc tránh thai có cần thiết ko ạ ?

Tuanmecsedec
13-03-2020, 14:19
Theo anh, e bắt cô ấy dùng thuốc tránh thai có cần thiết ko ạ ?

Không cần thiết.

Sinhthanh
13-03-2020, 15:01
Không cần thiết.
Kể cả là việc em đeo bao ngược xong em lộn bao đeo lại cũng ko gây có thai được đúng ko ạ ?

Tuanmecsedec
13-03-2020, 15:03
Kể cả là việc em đeo bao ngược xong em lộn bao đeo lại cũng ko gây có thai được đúng ko ạ ?

Làm gì dễ đậu thai như vậy bạn.

Sinhthanh
14-03-2020, 02:00
Làm gì dễ đậu thai như vậy bạn.
Vậy như trường hợp của em có thể coi là an toàn 100% với tất cả các bệnh được ko anh ?
Kể cả là HIV hay các bệnh xã hội khác cũng không sao luôn hả a ?

Tuanmecsedec
14-03-2020, 06:42
Vậy như trường hợp của em có thể coi là an toàn 100% với tất cả các bệnh được ko anh ?

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Charles
14-03-2020, 07:27

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ gì hết.