PDA

View Full Version : Nguy cơ lây nhiễm

Andyly
13-03-2020, 21:43
Em đã điều trị được hơn 1 năm, tải lượng virus của em là : không phát hiện. Cho em hỏi : hôm trước em có quan hệ với bạn trai mà không dùng bcs, vậy bạn ấy có nguy cơ bị lây nhiễm không hả các anh chị. Em là gay (bot)

Tuanmecsedec
13-03-2020, 21:48
Em đã điều trị được hơn 1 năm, tải lượng virus của em là : không phát hiện. Cho em hỏi : hôm trước em có quan hệ với bạn trai mà không dùng bcs, vậy bạn ấy có nguy cơ bị lây nhiễm không hả các anh chị. Em là gay (bot)

Bạn dưới ngưỡng cửa vi rút thì nguy cơ lây cho bạn tình là thấp,không hẳn là 100%.

Charles
14-03-2020, 07:26

Khi điều trị kết quả dưới ngưỡng phát hiện thì khả năng lây nhiễm cho người khác gần như bằng 0, nhưng không phải là tuyệt đối.

Andyly
14-03-2020, 22:00
Khi quan hệ dương vật của bạn trai em không trầy xước, vùng hậu môn cũng không có máu, vậy có nguy cơ lây nhiễm cho anh ấy không ạ?

Tuanmecsedec
15-03-2020, 07:05
Khi quan hệ dương vật của bạn trai em không trầy xước, vùng hậu môn cũng không có máu, vậy có nguy cơ lây nhiễm cho anh ấy không ạ?

Tốt nhất là bạn nên dùng bao cao su.