PDA

View Full Version : Xuất hiện nốt mẩn hình đồng xu

Neuchiconmotngay3
27-03-2020, 01:18
Em chào các anh chị trong diễn dàn, như tiêu đề thì em thấy hiện ở đầu gối của em xuất hiện 1 nốt đỏ hình đồng xu viền ngoài đậm hơn bên trong. Em thấy nó đã xuất hiện ít nhất là 3 tuần và có vẻ ngày càng đậm lên. Nốt không ngứa không đau. Ace trong diễn đàn có thể tư vấn cho em không ạ. Em cảm ơn mn.

Tuanmecsedec
27-03-2020, 06:20
Em chào các anh chị trong diễn dàn, như tiêu đề thì em thấy hiện ở đầu gối của em xuất hiện 1 nốt đỏ hình đồng xu viền ngoài đậm hơn bên trong. Em thấy nó đã xuất hiện ít nhất là 3 tuần và có vẻ ngày càng đậm lên. Nốt không ngứa không đau. Ace trong diễn đàn có thể tư vấn cho em không ạ. Em cảm ơn mn.

Bạn có thể chụp hình đưa lên.

Neuchiconmotngay3
27-03-2020, 08:30
Tải ảnh lên thế nào hả anh

Neuchiconmotngay3
27-03-2020, 08:44
Bạn có thể chụp hình đưa lên.

https://photos.google.com/share/AF1QipMxXNiycgeuhYoQ5jPmy7-4CftMdLZAhOG3OaBIZaFBZoCdea8W65Nos1pBPdewsA?key=Y3 UxRkFIWEdQRDhGZ1lMMDFLM1prUk53TUlFb2RB
Hình của em đây ạ

Nguyen Ha
27-03-2020, 09:55

https://photos.google.com/share/AF1QipMxXNiycgeuhYoQ5jPmy7-4CftMdLZAhOG3OaBIZaFBZoCdea8W65Nos1pBPdewsA?key=Y3 UxRkFIWEdQRDhGZ1lMMDFLM1prUk53TUlFb2RB
Hình của em đây ạ

Bạn bị hắc lào rồi, ra hiệu thuốc mua tuýp thuốc Maxgel 15k về bôi là khỏi.

Neuchiconmotngay3
27-03-2020, 10:32
Bạn bị hắc lào rồi, ra hiệu thuốc mua tuýp thuốc Maxgel 15k về bôi là khỏi.

Chị ơi em đọc thì hắc lào sẽ bị ngứa ngáy khó chịu. Nhưng vết này của em thì không ngứa ngáy gì cả mà cũng đã xuất hiện lâu rồi. Em lo quá, không biết hiv có dấu hiệu này không chị

Tuanmecsedec
27-03-2020, 13:55
Chị ơi em đọc thì hắc lào sẽ bị ngứa ngáy khó chịu. Nhưng vết này của em thì không ngứa ngáy gì cả mà cũng đã xuất hiện lâu rồi. Em lo quá, không biết hiv có dấu hiệu này không chị

Nếu bạn bị lâu mà nó bình thường thì cứ để tự nhiên không có gì phải xoắn.

Neuchiconmotngay3
27-03-2020, 14:29
Nếu bạn bị lâu mà nó bình thường thì cứ để tự nhiên không có gì phải xoắn.

Vậy hiv có triệu chứng này không hả anh