PDA

View Full Version : Xin tư vấn giúp dùm em

vvanlong555
27-03-2020, 21:00
Xin các anh chị cho em hỏi rằng : Cách đây hơn 1 tháng em có đi massage. Em đi gói có tắm chung với gái massage. Đến giai đoạn thư giản thì gái có ngậm dương vật để kích dục khoảng vài phút thì em out (em không có qhtd với gái). Cho em hỏi là nếu gái bị HIV thì hành vi của em có nguy cơ bị nhiễm HIV không. Do em đọc 1 bài báo là OS có nguy cơ bị HIV, đọc xong em cảm thấy hoang mang. Nên Xin các anh/chị vui lòng tư vấ giúp em ạ. Em xin chân thành cám ơn !

Tuanmecsedec
27-03-2020, 21:51
Xin các anh chị cho em hỏi rằng : Cách đây hơn 1 tháng em có đi massage. Em đi gói có tắm chung với gái massage. Đến giai đoạn thư giản thì gái có ngậm dương vật để kích dục khoảng vài phút thì em out (em không có qhtd với gái). Cho em hỏi là nếu gái bị HIV thì hành vi của em có nguy cơ bị nhiễm HIV không. Do em đọc 1 bài báo là OS có nguy cơ bị HIV, đọc xong em cảm thấy hoang mang. Nên Xin các anh/chị vui lòng tư vấ giúp em ạ. Em xin chân thành cám ơn !

Với HIV thì không sao,bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

vvanlong555
27-03-2020, 22:01
Với HIV thì không sao,bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.
Dạ, em cám ơn anh ạ. Như vậy em đã yên tâm và không còn lo lắng về HIV nữa ạ :)

Charles
28-03-2020, 07:01

Dạ, em cám ơn anh ạ. Như vậy em đã yên tâm và không còn lo lắng về HIV nữa ạ :)

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

vvanlong555
30-03-2020, 11:18
Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

dạ, em cám ơn anh ạ !