PDA

View Full Version : Em cần Bác sĩ, các A/C tư vấn giúp em với em hoang mang quá rồi ạ

Luubi110794
07-04-2020, 20:09
Xin chào bác sĩ cũng như anh chị trong diễn đàn...
Nguy cơ của em cách đây được 16 hôm rồi..
-- Vào ngày 23/03/2020 em có đi QH với GMD..chỉ kích thích bằng tay.. không dùng miệng vì cô ta nói mới nhổ răng..từ lúc đưa DV vào âm đạo.. trên dưới tầm 1 phút thôi thì em có cãm giác khác nên lấy DV ra thì bcs bị rách..em đã không quan hệ nữa..và cũng không xuất tinh..em rữa ngay DV bằng xà phòng của nhà nghĩ..do hoang mang quá nên ngày thứ 10 kể từ ngày có nguy cơ e đã đến pustuer..làm hai xét nghiệm HIV.. và giang mai.
Kết quả xét nghiệm HIV Tên xét nghiệm PXN HIV và SINH HỌC PHÂN TỬ : ViLAs Med 015..kháng thể hiv chiến lược3..AT..chưa phát hiện kháng nguyên p24 HIV-1.. và kháng thể HIV trong mẫu thử..sinh phẩm sử dụng HIV Duo..
Và xét nghiêm giang mai củng AT..
Vậy em nhờ bác sĩ và A/C trong diễn đàn tư vấn giúp em xem nguy cơ của em có cao không và e cần thêm thời gian bao lâu nữa để xét nghiệm để thật sự yên tâm chứ giờ e hoang mang quá..
Em rất mong nhận được sự tư vấn của BS và A/C trong diễn đàn

Tuanmecsedec
07-04-2020, 20:15
Xin chào bác sĩ cũng như anh chị trong diễn đàn...
Nguy cơ của em cách đây được 16 hôm rồi..
-- Vào ngày 23/03/2020 em có đi QH với GMD..chỉ kích thích bằng tay.. không dùng miệng vì cô ta nói mới nhổ răng..từ lúc đưa DV vào âm đạo.. trên dưới tầm 1 phút thôi thì em có cãm giác khác nên lấy DV ra thì bcs bị rách..em đã không quan hệ nữa..và cũng không xuất tinh..em rữa ngay DV bằng xà phòng của nhà nghĩ..do hoang mang quá nên ngày thứ 10 kể từ ngày có nguy cơ e đã đến pustuer..làm hai xét nghiệm HIV.. và giang mai.
Kết quả xét nghiệm HIV Tên xét nghiệm PXN HIV và SINH HỌC PHÂN TỬ : ViLAs Med 015..kháng thể hiv chiến lược3..AT..chưa phát hiện kháng nguyên p24 HIV-1.. và kháng thể HIV trong mẫu thử..sinh phẩm sử dụng HIV Duo..
Và xét nghiêm giang mai củng AT..
Vậy em nhờ bác sĩ và A/C trong diễn đàn tư vấn giúp em xem nguy cơ của em có cao không và e cần thêm thời gian bao lâu nữa để xét nghiệm để thật sự yên tâm chứ giờ e hoang mang quá..
Em rất mong nhận được sự tư vấn của BS và A/C trong diễn đàn

Bạn nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Luubi110794
07-04-2020, 20:24
Bạn nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Tại em hoang mang quá nên em đi làm luôn cho đở mệt mõi phần nào.. nguy cơ của em có cao không mặt dù chưa biết cô gái kia thế nào

Tuanmecsedec
07-04-2020, 20:38
Tại em hoang mang quá nên em đi làm luôn cho đở mệt mõi phần nào.. nguy cơ của em có cao không mặt dù chưa biết cô gái kia thế nào

Nếu 1 phút thì không sao.

Luubi110794
07-04-2020, 20:44
Nếu 1 phút thì không sao. trên dưới 1p đó anh.. trên diễn đàn chắc có nhiều a/c chắc củng có tình trạng giống e. Không biết mấy a/c sao rồi sao không ai tư vấn e hết

Nguyen Ha
07-04-2020, 20:48
trên dưới 1p đó anh.. trên diễn đàn chắc có nhiều a/c chắc củng có tình trạng giống e. Không biết mấy a/c sao rồi sao không ai tư vấn e hết

Trên 1 phút hay dưới phút bạn phải phân biệt rõ. Nếu bị rách bao trên 1 phút mới phát hiện ra thì có nguy cơ.

Luubi110794
07-04-2020, 21:13
Trên 1 phút hay dưới phút bạn phải phân biệt rõ. Nếu bị rách bao trên 1 phút mới phát hiện ra thì có nguy cơ.

Dạ chắc trên 1 phút rồi nhưng không hơn 2 phút vậy là em toang rồi. Kết quả xét nghiệm trên chỉ là giãm áp lực thôi chứ đâu nói lên đc ý nghĩa gì phãi không ạ

Tuanmecsedec
07-04-2020, 21:19
Dạ chắc trên 1 phút rồi nhưng không hơn 2 phút vậy là em toang rồi. Kết quả xét nghiệm trên chỉ là giãm áp lực thôi chứ đâu nói lên đc ý nghĩa gì phãi không ạ

Nếu vậy bạn để sau 4 tuần xét nghiệm.

Charles
08-04-2020, 07:01

Trên 1 phút là có nguy cơ, bạn đợi đủ 4 tuần XN HIV Combo nhé.

Luubi110794
08-04-2020, 12:21
Trên 1 phút là có nguy cơ, bạn đợi đủ 4 tuần XN HIV Combo nhé.

Ý e là trên 1p từ lúc bắt đầu QH chứ TG rách bcs thì không đc đâu ạ.. giờ thì chỉ biết đợi đủ TG xét nghiệm thôi chứ biết sao giờ ạ

Charles
09-04-2020, 07:36
Ý e là trên 1p từ lúc bắt đầu QH chứ TG rách bcs thì không đc đâu ạ.. giờ thì chỉ biết đợi đủ TG xét nghiệm thôi chứ biết sao giờ ạ

Nếu bạn không xác định được thời gian BCS bị rách thì nên XN.