PDA

View Full Version : Qhe với bgai mới quen ko rõ tình trạng thế nào

Lmt
12-04-2020, 09:42
Chuyện là tối hôm qua 11/4 em có qhe với bgai đó mới quen
trước khi qhe bgai có os cho em cũng lâu khoảng vài phút
và sau đó e có đưa dv vào âm đạo cô ấy nhấp khoảng vài cái , nhẹ
và đổi tư thế cô ấy ngồi lên ạ ...nhưng em tầm time khoảng 20-35s rồi em đeo bao vào qhe tiếp tục
lần qhe thứ 2 em cũng làm như v , xong r em đeo bao vào qhe tiếp tục đến khi xong

vậy cho em hỏi nguy cơ với hiv có ko ạ và các bệnh khác , thời gian qhe ko an toàn là bao lâu mới có nguy cơ

Charles
12-04-2020, 15:57
và đổi tư thế cô ấy ngồi lên ạ ...nhưng em tầm time khoảng 20-35s rồi em đeo bao vào qhe tiếp tục
lần qhe thứ 2 em cũng làm như v , xong r em đeo bao vào qhe tiếp tục đến khi xong

vậy cho em hỏi nguy cơ với hiv có ko ạ và các bệnh khác , thời gian qhe ko an toàn là bao lâu mới có nguy cơ

Đúng như bạn kể thì bạn không có nguy cơ với HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
12-04-2020, 18:39

Không có nguy cơ HIV bạn.

Lmt
12-04-2020, 19:01
Dạ vậy cho em hỏi nguy cơ qhe ko an toàn là thời gian bao lâu ạ

Tuanmecsedec
13-04-2020, 06:18
Dạ vậy cho em hỏi nguy cơ qhe ko an toàn là thời gian bao lâu ạ

Từ 1 phút trở lên bạn.

Lmt
13-04-2020, 17:08
Dạ cho em hỏi thêm ...thời gian 1 phút nếu nhấp liên tục có ma sát mới có nguy cơ đúng ko ạ...còn nhấp vài cái rồi ngưng thì sao a

Charles
13-04-2020, 17:10
Dạ cho em hỏi thêm ...thời gian 1 phút nếu nhấp liên tục có ma sát mới có nguy cơ đúng ko ạ...còn nhấp vài cái rồi ngưng thì sao a

Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.