PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd

Emhoihanlam
18-04-2020, 20:11
Em chào các anh chị trên diễn đàn ạ,mong anh chị tư vấn giúp em với ạ.cách đây 2 hôm em có quan hệ với gmd.lần này thì em có cho gái mại dâm ngậm dương vật tầm 3 phút,sau đó đeo bao cao xu vào để quan hệ.sau khi quan hệ xong em tháo bao ra thì thấy tinh dịch vẫn còn nguyên trong bao,bao không tuột,nhìn mắt thường bao không rách,dương vật không bị xót khi rữa,nhìn mắt thường không bị trầy xước,nhưng bên trong bao thì em thấy có màu đỏ pha lẫn với tinh dịch,em hỏi cô gái kia đang đến tháng hay sao(nhưng bao ko rách) thì cô ấy bảo màu đỏ là của son môi lúc cô ấy ora sex cho em,xong rồi em vào nhà vệ sinh đổ nước vào kiểm tra thì bao vẫn còn nguyên nước ko chảy ra ngoài ạ,điều em lo lắng ở đây là không biết là máu hay là son môi của gái mại dâm.và nếu giả sử là máu thật thì nguy cơ mắc bệnh của em có cao không ạ.(nếu là máu thật thì thời gian dương vật của em bị máu dính vào trong suốt quá trình ngậm dương vật và bao cao xu bọc dương vật ạ.(em nhớ là lúc gái mại dâm đeo bao cho em,em có nhìn và bảo bóp xẹp hơi ở núm ra cho anh,lúc này em thấy dương vật không có màu đỏ ạ,chỉ khi xuất tinh ra em mới thấy phía trong bao cao xu có màu đỏ ạ.

Emhoihanlam
18-04-2020, 20:18
Em quan hệ 2 lần ạ,lần 2 là một cô gái khác
em quan hệ cách lần 1 tầm 20 phút.lần này thì gmd củng ngậm dương vật của em rồi sau đó đeo bao vào để quan hệ.được tầm 1 phút thì em xuất.sau đó em vào nhà vệ sinh tháo bao ra đổ nước vào kiểm tra thì tinh dịch và nước vẫn còn nguyên trong bao.trong quá trình quan hệ thì bao không bị tuột ạ.xin anh chị tư vấn giúp em về cả 2 lần quan hệ với gmd ạ.điều em lo lắng nhất là lần 1 em quan hệ với cô gái kia ,tại sao lại có màu đỏ pha lẫn tinh dịch nhìn như máu ạ,và nếu giả sử là máu thật thì lúc gmd ngậm dương vật cho em thì nguy cơ bị bệnh cao không ạ(và thời gian tiếp xúc với máu bằng khoảng thời gian cô ấy ngậm dương vật em và đeo bao vào quan hệ ạ(vì màu đỏ nhạt đó nằm trong bao,và hầu như là nằm đều bao cao xu ạ,pha lẫn trong tinh dịch nữa ạ

Emhoihanlam
18-04-2020, 21:14
Mong anh chị tư vấn giúp em với ạ.em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
19-04-2020, 06:37
Em quan hệ 2 lần ạ,lần 2 là một cô gái khác
em quan hệ cách lần 1 tầm 20 phút.lần này thì gmd củng ngậm dương vật của em rồi sau đó đeo bao vào để quan hệ.được tầm 1 phút thì em xuất.sau đó em vào nhà vệ sinh tháo bao ra đổ nước vào kiểm tra thì tinh dịch và nước vẫn còn nguyên trong bao.trong quá trình quan hệ thì bao không bị tuột ạ.xin anh chị tư vấn giúp em về cả 2 lần quan hệ với gmd ạ.điều em lo lắng nhất là lần 1 em quan hệ với cô gái kia ,tại sao lại có màu đỏ pha lẫn tinh dịch nhìn như máu ạ,và nếu giả sử là máu thật thì lúc gmd ngậm dương vật cho em thì nguy cơ bị bệnh cao không ạ(và thời gian tiếp xúc với máu bằng khoảng thời gian cô ấy ngậm dương vật em và đeo bao vào quan hệ ạ(vì màu đỏ nhạt đó nằm trong bao,và hầu như là nằm đều bao cao xu ạ,pha lẫn trong tinh dịch nữa ạ

Với HIV thì bạn không có nguy cơ.

Emhoihanlam
19-04-2020, 08:11
Anh cho em hỏi thêm với ạ,cái mà em lo lắng nhất là lúc quan hệ xong ,khi tháo bao cao xu ra em thấy nước và tinh dịch phía trong bao có màu đỏ nhạt,cô gái kia thì baot là son môi lúc os cho em.xong em củng không nghỉ gì tới,nhưng mấy hôm nay em mới bắt đầu thấy lo lắng ạ.nếu dịch màu đỏ đó mà là máu trong miệng của gái mại dâm lúc os cho em thì e có nguy cơ cao không ạ,em vào vệ sinh thì thấy dương vật không bị xót hay trầy xước gì cả ạ,và lúc gmd os củng rất nhẹ nhàng ạ.

Tuanmecsedec
19-04-2020, 14:19
Anh cho em hỏi thêm với ạ,cái mà em lo lắng nhất là lúc quan hệ xong ,khi tháo bao cao xu ra em thấy nước và tinh dịch phía trong bao có màu đỏ nhạt,cô gái kia thì baot là son môi lúc os cho em.xong em củng không nghỉ gì tới,nhưng mấy hôm nay em mới bắt đầu thấy lo lắng ạ.nếu dịch màu đỏ đó mà là máu trong miệng của gái mại dâm lúc os cho em thì e có nguy cơ cao không ạ,em vào vệ sinh thì thấy dương vật không bị xót hay trầy xước gì cả ạ,và lúc gmd os củng rất nhẹ nhàng ạ.

Bạn yên tâm không có sao.

Emhoihanlam
19-04-2020, 15:47
Dạ em cảm ơn anh tuấn ạ.

Emhoihanlam
21-04-2020, 21:53
Anh tuấn cho em hỏi thêm chút với ạ,vì em không xác định được chất màu đỏ nằm đều trong bao cap xu pha lẫn với tinh dịch đó là máu hay son môi của cô gái kia nên em rất lo lắng ạ.vậy cho em hỏi trong trường hợp đó là máu trong miệng của gmd dính đều vào dương vật em lúc ora,và em đeo bao cao xu chùm dương vật vào để quan hệ,tức là máu có dính trực tiếp vào đầu khấc và lỗ sáo và do động trong vòng 5 phút,mà dương vật em khi vệ sinh và đi tiểu sau quan hệ thì không bị rát thì nguy cơ lây nhiểm cao không ạ.

Emhoihanlam
21-04-2020, 21:59
Vì thực tế trong quá trình quan hệ thì chất màu đỏ đó dính vào dương vật em từ lúc cô gái kia ora và đeo bao vào quan hệ luôn ạ, dính trực tiếp vào dương vật em đấy ạ.xong rồi em còn nhấp nhấp nên dương vật ma sát trực tiếp với chất màu đỏ đó đấy ạ

Tuanmecsedec
22-04-2020, 05:53
Vì thực tế trong quá trình quan hệ thì chất màu đỏ đó dính vào dương vật em từ lúc cô gái kia ora và đeo bao vào quan hệ luôn ạ, dính trực tiếp vào dương vật em đấy ạ.xong rồi em còn nhấp nhấp nên dương vật ma sát trực tiếp với chất màu đỏ đó đấy ạ

Với HIV thì bạn yên tâm đi.

Emhoihanlam
22-04-2020, 08:12
Dạ em cảm ơn ạ