PDA

View Full Version : Quan hệ bị rách bao

Chungchung123
21-04-2020, 01:44
Ad cho em hỏi trường hợp của em có phải là nguy cơ hiv cao k ạ
em quan hệ với gmd chuyển giới trong lúc quan hệ em với cô ấy có hôn môi ( cháo lưỡi ), em dùng miệng kích thích hậu môn và có cho tay vào hậu môn cô ấy tay em không bị xước và khi rút ra không thấy máu
em có đeo bao vô quan hệ...em nhấp đc khoảng 1 lúc thì rút ra thì phát hiện bao bị rách..em không nhớ thời gian quan hệ là bao lâu và e lúc đó cũng làm mạnh nên không biết bao bị rách từ lúc nào
anh cho em hỏi trường hợp em có nguy cơ không ạ

Charles
21-04-2020, 06:51
em quan hệ với gmd chuyển giới trong lúc quan hệ em với cô ấy có hôn môi ( cháo lưỡi ), em dùng miệng kích thích hậu môn và có cho tay vào hậu môn cô ấy tay em không bị xước và khi rút ra không thấy máu
em có đeo bao vô quan hệ...em nhấp đc khoảng 1 lúc thì rút ra thì phát hiện bao bị rách..em không nhớ thời gian quan hệ là bao lâu và e lúc đó cũng làm mạnh nên không biết bao bị rách từ lúc nào

Bạn không biết BCS bị rách từ lúc nào là có nguy cơ. Nếu còn trong 72 giờ vàng thì nên đến bệnh viện để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm, còn nếu đã qua 72 giờ thì chờ Xét nghiệm.

Tuanmecsedec
21-04-2020, 07:07

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 Tuanmecsedec hỏi rõ và tư vấn hướng dẫn cho bạn.