PDA

View Full Version : Nhờ Anh chị tư vấn giúp em .!!

tieubavuong
25-04-2020, 00:19
Chào Anh Chị ! Chẳng là nhà nước đang huy động người dân hiến máu. Em định mấy bữa nữa sẽ đi, nhưng em đang lo lắng là cách đây một tuần em có đi hớt tóc. Chẳng may tông đỡ vô cái mụn chảy máu . Vậy em có nguy cơ ko ạ? em có thể đi hiến máu được không vì nếu có xét nghiệm cũng chưa thể phát hiện được . Mong Anh/Chị tư vấn giúp em, để em được giải toả tâm lý vì em đang rất lo lắng . em cám ơn anh chị rất nhiều ạ.

Tuanmecsedec
25-04-2020, 06:56
Chào Anh Chị ! Chẳng là nhà nước đang huy động người dân hiến máu. Em định mấy bữa nữa sẽ đi, nhưng em đang lo lắng là cách đây một tuần em có đi hớt tóc. Chẳng may tông đỡ vô cái mụn chảy máu . Vậy em có nguy cơ ko ạ? em có thể đi hiến máu được không vì nếu có xét nghiệm cũng chưa thể phát hiện được . Mong Anh/Chị tư vấn giúp em, để em được giải toả tâm lý vì em đang rất lo lắng . em cám ơn anh chị rất nhiều ạ.

Hớt tóc cho dù thế nào cũng không có nguy cơ.

tieubavuong
25-04-2020, 08:32
Hớt tóc cho dù thế nào cũng không có nguy cơ.
Vậy là mai em có thể đi hiến máu bình thường phải không ạ ? em cám ơn ạ

Charles
25-04-2020, 09:00

Vậy là mai em có thể đi hiến máu bình thường phải không ạ ? em cám ơn ạ

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ nên bạn tham gia hiến máu được.