PDA

View Full Version : Nhờ anh Tuấn tư vấn gấp giúp em

Gree
01-05-2020, 19:25
I’ve got assistance, closed the topic plz.

Tuanmecsedec
01-05-2020, 22:01
Chào anh Tuấn,

Em đang uống arv và điều trị đã được gần 3 năm, lần gần đây là tháng 12/2019 em được xét nghiệm tải lượng dưới ngưỡng phát hiện, cd4 khoảng 750 (do trước hôm xét nghiệm cd4 em có cảm nhẹ). Hôm nay em đã lỡ quan hệ với một người, em có chuẩn bị bao cao su và gel cho người đó, người đó có hôn em và em oral sex cho người đó, em chợt thấy miệng tanh thì là răng em chảy máu nên em ngừng lại. Sau đó người đó đeo bao vào và quan hệ qua hậu môn, em là người nhận. Một lát sau người đó tuột bao ra và anal sex với em khoảng 1 phút thì người đó xuất tinh. Em không biết là như vậy thì người đó có khả năng bị em lây nhiễm không anh? Hiện vẫn đang trong 72h vàng và em rất muốn cho người ấy biết. Em có đọc mấy bài viết thì có nói nếu tuân thủ tốt và dưới ngưỡng phát hiện thì không lây cho bạn tình kể cả khi không dùng bao cao su. Nhưng em vẫn rất lo lắng và hoang mang, mong anh Tuấn giúp đỡ.

Bạn nên tư vấn cho người đó uống thuốc phơi nhiễm.

Gree
01-05-2020, 22:22
Cảm ơn anh, sáng mai em sẽ liên lạc với người đó để nói với ảnh. Anh cho em hỏi là ảnh nên mua thuốc Pep gì và mua ở hiệu thuốc tây có không ạ?

Tuanmecsedec
01-05-2020, 22:23
Cảm ơn anh, sáng mai em sẽ liên lạc với người đó để nói với ảnh. Anh cho em hỏi là ảnh nên mua thuốc Pep gì và mua ở hiệu thuốc tây có không ạ?

Có gì sáng mái bạn gọi ĐT 0982727393 gọi cho Tuanmecsedec hướng dẫn giúp bạn.