PDA

View Full Version : Đi mát xa body chạm body

quanghaiquan
02-05-2020, 11:09
Chào anh/chị admin quản lý diễn đàn.

Cho mình hỏi mình có vài lần đi mát xa body chạm body ở spa dành cho nam giới.

Anh chị cho mình hỏi là trong quá trình mát xa như vậy, không xuất hiện các kiểu như ngậm hay quan hệ trực tiếp mà chỉ ôm, chà xát và hôn không chạm môi thì có phát sinh nguy cơ với giang mai, sùi mào gà, lậu, héc péc sinh dục và hiv không ạ?

Xin cám ơn các anh chị đã quan tâm và tư vấn ạ.

Tuanmecsedec
02-05-2020, 15:03
Chào anh/chị admin quản lý diễn đàn.

Cho mình hỏi mình có vài lần đi mát xa body chạm body ở spa dành cho nam giới.

Anh chị cho mình hỏi là trong quá trình mát xa như vậy, không xuất hiện các kiểu như ngậm hay quan hệ trực tiếp mà chỉ ôm, chà xát và hôn không chạm môi thì có phát sinh nguy cơ với giang mai, sùi mào gà, lậu, héc péc sinh dục và hiv không ạ?

Xin cám ơn các anh chị đã quan tâm và tư vấn ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.

quanghaiquan
02-05-2020, 15:52
Cám ơn anh Tuấn.
Nếu trong quá trình mát xs, ktv có chạm môi, lưỡi vào vùng bẹn, bìu, một số chỗ trên người của em. Ktv định os nhưng em cản kịp. Sau đó ktv họ dùng khăn lau cậu nhỏ của em xong. Cái khăn đó trong quá trình sử dụng từ trước đã dính nước miếng tùm lum và giờ dính vào cậu nhỏ thì em có nguy cơ với 04 bệnh tình dục trên và hiv không hả anh?
Xin cám ơn mọi người đã quan tâm và tư vấn.

Tuanmecsedec
02-05-2020, 15:55
Cám ơn anh Tuấn.
Nếu trong quá trình mát xs, ktv có chạm môi, lưỡi vào vùng bẹn, bìu, một số chỗ trên người của em. Ktv định os nhưng em cản kịp. Sau đó ktv họ dùng khăn lau cậu nhỏ của em xong. Cái khăn đó trong quá trình sử dụng từ trước đã dính nước miếng tùm lum và giờ dính vào cậu nhỏ thì em có nguy cơ với 04 bệnh tình dục trên và hiv không hả anh?
Xin cám ơn mọi người đã quan tâm và tư vấn.

Bạn yên tâm không nguy cơ gì đâu.

quanghaiquan
02-05-2020, 17:29
Dạ vậy theo tư vấn của anh Tuấn chỉ cần không phát sinh quan hệ trực tiếp hay quan hệ miệng thì sẽ không lo việc có nguy cơ với các bệnh tình dục như giang mai, lậu, sùi mào gà, héc péc sinh dục và hiv đúng không ạ?

Xin cám ơn mọi người đã quan tâm và tư vấn ạ.

Tuanmecsedec
02-05-2020, 20:04
Dạ vậy theo tư vấn của anh Tuấn chỉ cần không phát sinh quan hệ trực tiếp hay quan hệ miệng thì sẽ không lo việc có nguy cơ với các bệnh tình dục như giang mai, lậu, sùi mào gà, héc péc sinh dục và hiv đúng không ạ?

Xin cám ơn mọi người đã quan tâm và tư vấn ạ.

Tư vấn cho bạn rồi,yên tâm đi.