PDA

View Full Version : Sữa gái mai dâm bắng vào mắt có nhiễm hiv không ah

binhminh1988
06-05-2020, 21:56
Chào anh tuấn và các thành viên trong diễn đàn ah
Chiều nay em có đi message em có rờ vú gái mại dâm thì có sữa bắn ra em cảm nhận có 1 ít sữa bắn vào mắt. Chỉ 1 ít thui ah. Như vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm không àh nhờ các anh tư vấn giúp em. Em cám ơn ah

Tuanmecsedec
07-05-2020, 06:27
Chào anh tuấn và các thành viên trong diễn đàn ah
Chiều nay em có đi message em có rờ vú gái mại dâm thì có sữa bắn ra em cảm nhận có 1 ít sữa bắn vào mắt. Chỉ 1 ít thui ah. Như vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm không àh nhờ các anh tư vấn giúp em. Em cám ơn ah

Bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec và đã được tư vấn không sao rồi.

binhminh1988
07-05-2020, 06:36
Dạ em hơi lo anh. Vậy là không có nguy cơ ha anh.ko cần uống thuốc phơi nhiễm ha anh

Tuanmecsedec
07-05-2020, 07:01
Dạ em hơi lo anh. Vậy là không có nguy cơ ha anh.ko cần uống thuốc phơi nhiễm ha anh

Không sao đâu.Em có thể điện thoại anh hỏi rõ tư vấn chính xác cho em.

binhminh1988
07-05-2020, 07:21
Dạ em đang đi lam co j chút nữa em gọi anh àh. Thank anh nhiều àh

binhminh1988
07-05-2020, 20:08
Có bác nào uống thuốc avonza tư vấn giúp mình với
Minh dang uống viên thuốc đầu tiên của anh tuấn gửi
Nhờ anh chị đi trước có kinh nghiệm tư vấn giúp em ah

Tuanmecsedec
07-05-2020, 21:10
Có bác nào uống thuốc avonza tư vấn giúp mình với
Minh dang uống viên thuốc đầu tiên của anh tuấn gửi
Nhờ anh chị đi trước có kinh nghiệm tư vấn giúp em ah

Cứ uống theo lời anh dặn đi.

binhminh1988
04-06-2020, 21:32
Chào các anh chị trong diễn đàn ah. Em uống 28 viên thuốc phơi nhiễm coi như đã xong. Em xin hỏi bằng cách nào để biết mình có bi phơi nhiễm hay không àh. Vì trong quá trình uống thuốc em có quan hệ với vợ àh. Em chân thành cám ơn các anh chị đã tư vấn cho em ah

Charles
05-06-2020, 06:21
Chào các anh chị trong diễn đàn ah. Em uống 28 viên thuốc phơi nhiễm coi như đã xong. Em xin hỏi bằng cách nào để biết mình có bi phơi nhiễm hay không àh. Vì trong quá trình uống thuốc em có quan hệ với vợ àh. Em chân thành cám ơn các anh chị đã tư vấn cho em ah

Muốn biết có bị nhiễm HIV hay không duy nhất chỉ có XN máu. Bạn uống xong thuốc phơi nhiễm thì chờ thêm 8 tuần nữa XN trắng đen rõ ràng.

binhminh1988
05-06-2020, 20:54
Dạ thank anh y em hỏi bay giờ mình xét nghiệm nếu bi phơi nhiễm thì mình còn kháng thể phải không àh. Tai trong quá trình uống thuốc em co quan hệ với vợ. Vay giờ em xét nghiệm nếu ko có kháng thể thi xem như em ko bị phơi nhiễm đúng không àh

Tuanmecsedec
05-06-2020, 22:15
Dạ thank anh y em hỏi bay giờ mình xét nghiệm nếu bi phơi nhiễm thì mình còn kháng thể phải không àh. Tai trong quá trình uống thuốc em co quan hệ với vợ. Vay giờ em xét nghiệm nếu ko có kháng thể thi xem như em ko bị phơi nhiễm đúng không àh

Tư vấn bạn rất nhiều rồi,cách tốt nhất không tin thì đi xét nghiệm,bạn không nhiễm lấy gì lây cho vợ,Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn không được hỏi vấn đề này nữa,nếu còn hỏi Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.

binhminh1988
06-06-2020, 21:19
Dạ ok anh tuấn