PDA

View Full Version : Bị rách bao cao su khi quan hệ với gmd

abcd123
17-05-2020, 22:59
Chào anh Tuấn, tối nay e có quan hệ với gmd, đến khi xuất tinh xong rút ra mới thấy bao đã bị rách, lần cuối lúc đổi kiểu e vẫn thấy bình thường là tầm 2p trước. Lúc đó em có hỏi và sau đó gọi điện lại thì gái bảo không bị làm sao nhưng không đồng ý đi kiểm tra cùng em, nhờ anh tư vấn giúp em với ạ

Tuanmecsedec
18-05-2020, 06:14
Chào anh Tuấn, tối nay e có quan hệ với gmd, đến khi xuất tinh xong rút ra mới thấy bao đã bị rách, lần cuối lúc đổi kiểu e vẫn thấy bình thường là tầm 2p trước. Lúc đó em có hỏi và sau đó gọi điện lại thì gái bảo không bị làm sao nhưng không đồng ý đi kiểm tra cùng em, nhờ anh tư vấn giúp em với ạ

Nếu bạn không biết bao cao su rách lúc nào thì nên dùng thuốc phơi nhiễm HIV để phòng ngừa,bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec để hướng dẫn tư vấn trực tiếp.

Charles
18-05-2020, 06:16

Bạn không xác định được thời gian bị rách bao, xong trận rút ra mới biết là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác. Bạn còn trong 72 giờ thì nên đến Bệnh viện để được tư vấn uống thuốc phơi nhiễm.