PDA

View Full Version : Xin được tư vấn về thủng bao cao su.

Yorlitars
19-05-2020, 22:32
Dạ hôm 12/5 vừa rồi em cùng đám bạn nhậu và được bạn đưa đi nhà nghĩ ngủ qua đêm. Bạn em có gọi gmd cho từng người, lúc đầu e không dám vì sợ, nhưng bạn em bảo không sao cứ vui đi. Vì say không kiềm chế nên đã chấp nhận cô ấy vào. Bắt đầu các bước như sau: ( vì e đã móc họng ói bớt nên đã hơi tỉnh lại)
1- Cô ấy dùng tay vừa khích thích DV và tay kia thì khích thích AD của cô ấy sau đó cô ấy đổi tay. Vậy là tay cô ấy đã dính dịch AD. Cứ như vậy trong 5-7p và ngưng. Vậy tỉ lệ là có hay không ạ và là bao nhiêu %?
2- Sau đó cô ấy BJ cho em tầm 3-5p lúc đó cô ấy có phung nước bọt ra để tạo trơn rồi BJ. Vậy là nhiều vi khuẩn không ạ?
3- Cuối cùng là mang bao vào và đến khi em suất tinh. Trong lúc nửa mê nửa tỉnh do rượu em vẫn kiệp nhìn xem bao ổn không và nó không chảy tinh ra giường. Nhưng trớ trêu, bao xả nước thì rỉ nước kiểu giọt. Cô ấy ra ngoài và e kiểm tra bao bì thì có dấu đâm kiểu kim. 😰Vậy là bao bị thủng.

Qua những điều trên mong anh chị tư vấn giúp em, trường hợp 1 với 3 là bao nhiêu % dính HIV ạ và TH 2 có đáng kể không???

Vì chủ quan với nghe bạn bảo không sao nên lúc đó em không dùng thuốc. Sau khi đọc hỏi sau hơn thì thằng bảo ghê, thằng bảo mày dính rồi. E xin được tư vấn trước. Sau đó e phải đợi 1 tháng sau mới đi sét nghiệm. Em rất hoang mang và cần con số % để tự an ủi bản thân.

Mong rằng những ai chưa biết về vấn đề này khi đọc được sẽ ý thức hơn nếu có nhiễm hoặc không. Để bảo vệ gia đình mình quan trọng hơn bản thân mình 😔
Em xin được cảm ơn trước ạ.

Tuanmecsedec
20-05-2020, 06:02
Dạ hôm 12/5 vừa rồi em cùng đám bạn nhậu và được bạn đưa đi nhà nghĩ ngủ qua đêm. Bạn em có gọi gmd cho từng người, lúc đầu e không dám vì sợ, nhưng bạn em bảo không sao cứ vui đi. Vì say không kiềm chế nên đã chấp nhận cô ấy vào. Bắt đầu các bước như sau: ( vì e đã móc họng ói bớt nên đã hơi tỉnh lại)
1- Cô ấy dùng tay vừa khích thích DV và tay kia thì khích thích AD của cô ấy sau đó cô ấy đổi tay. Vậy là tay cô ấy đã dính dịch AD. Cứ như vậy trong 5-7p và ngưng. Vậy tỉ lệ là có hay không ạ và là bao nhiêu %?
2- Sau đó cô ấy BJ cho em tầm 3-5p lúc đó cô ấy có phung nước bọt ra để tạo trơn rồi BJ. Vậy là nhiều vi khuẩn không ạ?
3- Cuối cùng là mang bao vào và đến khi em suất tinh. Trong lúc nửa mê nửa tỉnh do rượu em vẫn kiệp nhìn xem bao ổn không và nó không chảy tinh ra giường. Nhưng trớ trêu, bao xả nước thì rỉ nước kiểu giọt. Cô ấy ra ngoài và e kiểm tra bao bì thì có dấu đâm kiểu kim. ������Vậy là bao bị thủng.

Qua những điều trên mong anh chị tư vấn giúp em, trường hợp 1 với 3 là bao nhiêu % dính HIV ạ và TH 2 có đáng kể không???

Vì chủ quan với nghe bạn bảo không sao nên lúc đó em không dùng thuốc. Sau khi đọc hỏi sau hơn thì thằng bảo ghê, thằng bảo mày dính rồi. E xin được tư vấn trước. Sau đó e phải đợi 1 tháng sau mới đi sét nghiệm. Em rất hoang mang và cần con số % để tự an ủi bản thân.

Mong rằng những ai chưa biết về vấn đề này khi đọc được sẽ ý thức hơn nếu có nhiễm hoặc không. Để bảo vệ gia đình mình quan trọng hơn bản thân mình ������
Em xin được cảm ơn trước ạ.

Trường hợp 1 và 3 thì bạn không có sao,còn trường hợp 2 bạn để cho cô ấy kích thích bằng miệng thì bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Yorlitars
20-05-2020, 07:16
Dạ anh chị có thể tư vấn giúp em thêm về bệnh tình dục được không?
Theo e biết thì từ 3-7 ngày mà e không có triệu chứng gì thì e đã tránh được lậu và giang mai. Còn một số bệnh khác nữa, anh chị có thể tư vấn giúp e là bệnh gì và thời gian ủ bệnh là bao lâu không ạ?
Mặc dù biết là có lẽ không sao nhưng vì gia đình, e vẫn sẽ đi kiểm tra sức khoẻ. Trong thời gian này em muốn củng cố kiến thức để không hoan mang, lăng tăng.
Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
20-05-2020, 07:40
Dạ anh chị có thể tư vấn giúp em thêm về bệnh tình dục được không?
Theo e biết thì từ 3-7 ngày mà e không có triệu chứng gì thì e đã tránh được lậu và giang mai. Còn một số bệnh khác nữa, anh chị có thể tư vấn giúp e là bệnh gì và thời gian ủ bệnh là bao lâu không ạ?
Mặc dù biết là có lẽ không sao nhưng vì gia đình, e vẫn sẽ đi kiểm tra sức khoẻ. Trong thời gian này em muốn củng cố kiến thức để không hoan mang, lăng tăng.
Em xin cảm ơn.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Yorlitars
20-05-2020, 08:53
Vâng, em cảm ơn anh chị đã tư vấn, đều là những thông tin quý giá. 12/6 tới em sẽ đi xét nghiệm tất cả 1 lần. Mong anh chị cho em hỏi thêm địa điểm uy tính trong vấn đề xét nghiệm này, em đi thẳng đến để không bị lừa ạ.
Em xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
20-05-2020, 14:12
Vâng, em cảm ơn anh chị đã tư vấn, đều là những thông tin quý giá. 12/6 tới em sẽ đi xét nghiệm tất cả 1 lần. Mong anh chị cho em hỏi thêm địa điểm uy tính trong vấn đề xét nghiệm này, em đi thẳng đến để không bị lừa ạ.
Em xin cảm ơn.

Bạn cứ đến bệnh viện chuyên khoa là được.