PDA

View Full Version : Xin mọi người tư vấn dùm mình

motngaymoibatdau
29-05-2020, 11:14
Hồi tối nhậu xong có đi quan hệ với gái mại dâm. Cũng xỉn, gái mại dâm có dùng miệng bú dương vật mình tầm vài phút. Sau đó mình quan hệ tư thế doggy tầm khoảng 5 phút có xài bcs. Sau đó mình đem bcs vào phòng cho vòi chảy nước vào bao để kiểm tra bao có bị rách ko, thì thấy nước trong bao nhiều, hỏi e gái e nói bao ko có bị gì, nó nói cũng sợ bao rách. Như vậy trường hợp mình có sao ko vậy mọi người.

motngaymoibatdau
29-05-2020, 13:54
Alo không ai tư vấn hết ạ

Nguyen Ha
29-05-2020, 14:17
Hồi tối nhậu xong có đi quan hệ với gái mại dâm. Cũng xỉn, gái mại dâm có dùng miệng bú dương vật mình tầm vài phút. Sau đó mình quan hệ tư thế doggy tầm khoảng 5 phút có xài bcs. Sau đó mình đem bcs vào phòng cho vòi chảy nước vào bao để kiểm tra bao có bị rách ko, thì thấy nước trong bao nhiều, hỏi e gái e nói bao ko có bị gì, nó nói cũng sợ bao rách. Như vậy trường hợp mình có sao ko vậy mọi người.

Dùng miệng thì không có nguy cơ với HIV ngưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Còn quan hệ có bao, bao ko rách, ko tuột là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-05-2020, 14:30

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

motngaymoibatdau
29-05-2020, 16:14
Yên tâm hả anh chị

Tuanmecsedec
29-05-2020, 16:43
Yên tâm hả anh chị

Với HIV thì bạn yên tâm.

motngaymoibatdau
29-05-2020, 18:50
Dạ cảm ơn anh Tuấn chị Hà