PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp em với , em hoang mang quá ..

nhuynhuy
01-06-2020, 13:53
Em có đi gái và có sử dụng bcs từ đầu đến khi ra , nhưng về nhà em lo quá ,
1.em để cô ấy dùng miệng thổi dv không bao
2.em sử dụng bao bỏ trong ví hơn 1 tháng a, khi đeo em thấy có vòng trắng trên bao mà không bik trong hay ngoài , kéo bao tới góc thì tầm 4 vòng kiểu cách nhau đốt ngón tay.
em xuất trong bao và có đổ nước vào thì không thấy chảy nước , cũng như lủng có thể nhìn thấy , vây em có nguy cơ không a.

Nguyen Ha
01-06-2020, 13:56
Em có đi gái và có sử dụng bcs từ đầu đến khi ra , nhưng về nhà em lo quá ,
1.em để cô ấy dùng miệng thổi dv không bao
2.em sử dụng bao bỏ trong ví hơn 1 tháng a, khi đeo em thấy có vòng trắng trên bao mà không bik trong hay ngoài , kéo bao tới góc thì tầm 4 vòng kiểu cách nhau đốt ngón tay.
em xuất trong bao và có đổ nước vào thì không thấy chảy nước , cũng như lủng có thể nhìn thấy , vây em có nguy cơ không a.

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV.

nhuynhuy
01-06-2020, 14:06
dạ em cảm ơn NguyenHa đã tư vấn cho em , vậy kết luận không sao hả chị.

Nguyen Ha
01-06-2020, 14:12
dạ em cảm ơn NguyenHa đã tư vấn cho em , vậy kết luận không sao hả chị.

Không sao với HIV. Còn các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b thì bạn có nguy cơ vì bạn có hành vi kích dục bằng miệng.

nhuynhuy
01-06-2020, 18:37
cảm ơn chị nguyen ha , em sáng h ngồi đọc mấy topic mà còn lo quá , tai trường hợp em là sài bao cũ và qhtd tầm 15 phút nên không biết có bị vấn đề gì không a , được biết anh Tuanmesedec là chủ admin , anh cho em lời khuyên nhé , h stress quá

Tuanmecsedec
01-06-2020, 18:49
cảm ơn chị nguyen ha , em sáng h ngồi đọc mấy topic mà còn lo quá , tai trường hợp em là sài bao cũ và qhtd tầm 15 phút nên không biết có bị vấn đề gì không a , được biết anh Tuanmesedec là chủ admin , anh cho em lời khuyên nhé , h stress quá

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

nhuynhuy
01-06-2020, 19:10
dạ , em làm phiên anh tuấn em hỏii chắc 1 lần thôi a ,
vì đó h em đeo 1 loại bao durex thôi , nhưng do hôm nay quên ko chuẩn bị nên đã lấy lại bao durex cũ hơn 1 tháng trong ví , khi đeo thì thấy nó khác vì có các vòng trắng theo từng khoanh , sài xong em có bỏ nước vào kiểm tra thì không lủng ko thoát nước , vì đọc thấy mấy bài báo ghi là bcs cũ sẽ có lỗ li ti.
vậy giống như anh kết luận ở trên là vẫn không sao phải không a , mong anh giải đáp .

Tuanmecsedec
01-06-2020, 20:14
dạ , em làm phiên anh tuấn em hỏii chắc 1 lần thôi a ,
vì đó h em đeo 1 loại bao durex thôi , nhưng do hôm nay quên ko chuẩn bị nên đã lấy lại bao durex cũ hơn 1 tháng trong ví , khi đeo thì thấy nó khác vì có các vòng trắng theo từng khoanh , sài xong em có bỏ nước vào kiểm tra thì không lủng ko thoát nước , vì đọc thấy mấy bài báo ghi là bcs cũ sẽ có lỗ li ti.
vậy giống như anh kết luận ở trên là vẫn không sao phải không a , mong anh giải đáp .

Miễn bao cao su không bị gì là không sao.

nhuynhuy
01-06-2020, 20:37
Dạ em cảm ơn anh tuấn và chị nguyen ha đã tư vấn cho em ạ , chúc mọi người khoẻ a