PDA

View Full Version : Nguy cơ quan hệ đồng tính.

Bullyhcm
03-06-2020, 00:47
Mình vừa mới quan hệ với 1 bạn đồng tính , bạn ấy xuất ra ngoài nhưng tay vẫn còn dính tinh dịch và gel bôi trơn và có đút vào hậu môn của mình tầm 2 lóng tay , như vậy là mình đã có nguy cơ phải ko ạh?
cảm ơn admin

Tuanmecsedec
03-06-2020, 06:04
Mình vừa mới quan hệ với 1 bạn đồng tính , bạn ấy xuất ra ngoài nhưng tay vẫn còn dính tinh dịch và gel bôi trơn và có đút vào hậu môn của mình tầm 2 lóng tay , như vậy là mình đã có nguy cơ phải ko ạh?
cảm ơn admin

Bạn cần nói rõ khi quan hệ có dùng bao cao su hay không ?. Dù xuất tinh ngoài.

Bullyhcm
03-06-2020, 06:49
Bạn cần nói rõ khi quan hệ có dùng bao cao su hay không ?. Dù xuất tinh ngoài.
Dạ,tụi e quan hệ có dùng bao, quan hệ khá lâu rồi him rút sục cho ra, tay vẫn còn dính tinh dịch và thọt ngón tay vào hậu môn e kích thích.

Tuanmecsedec
03-06-2020, 07:45
Dạ,tụi e quan hệ có dùng bao, quan hệ khá lâu rồi him rút sục cho ra, tay vẫn còn dính tinh dịch và thọt ngón tay vào hậu môn e kích thích.

Không sao đâu.

Bullyhcm
03-06-2020, 17:42
Không sao đâu.
Vậy là e ko cần uống pep hả a? Tại e cũng hơi lo ,ngón tay him dính đầy tinh dịch mà đưa vào trong hậu môn e.

Charles
03-06-2020, 18:21

Vậy là e ko cần uống pep hả a? Tại e cũng hơi lo ,ngón tay him dính đầy tinh dịch mà đưa vào trong hậu môn e.

Khi quan hệ bạn có dùng BCS là không có nguy cơ. Bạn không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
03-06-2020, 19:06

Không cần uống thuốc phơi nhiễm bạn.