PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính

gaycantho
10-06-2020, 12:42
Em có quan hệ với một anh bạn.Em có ngậm dương vật anh ấy và có nuốt ít dịch.Anh ấy có lấy đầu dương vật cọ xát vào lỗ hậu môn em chừng 15 phút với dầu bôi trơn ôliu nhưng không cho vào hậu môn .Sau đó chúng em mới quan hệ và em có đeo bao cao su cho anh ấy và quan hệ qua hậu môn khi quan hệ xong bao ko rách.Anh admin cho em hỏi em có khả năng bị nhiễm hiv không anh?

Charles
10-06-2020, 14:19
Em có quan hệ với một anh bạn.Em có ngậm dương vật anh ấy và có nuốt ít dịch.Anh ấy có lấy đầu dương vật cọ xát vào lỗ hậu môn em chừng 15 phút với dầu bôi trơn ôliu nhưng không cho vào hậu môn .Sau đó chúng em mới quan hệ và em có đeo bao cao su cho anh ấy và quan hệ qua hậu môn khi quan hệ xong bao ko rách.Anh admin cho em hỏi em có khả năng bị nhiễm hiv không anh?

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
10-06-2020, 14:19

Những gì bạn kể không có sao.

gaycantho
10-06-2020, 21:27
anh ơi em quên anh ấy có liếm hậu môn em nữa vậy có sao không anh

Tuanmecsedec
10-06-2020, 21:28
anh ơi em quên anh ấy có liếm hậu môn em nữa vậy có sao không anh

Không có sao luôn.