PDA

View Full Version : QHTD với GMD bị thủng BCS

anhansaucung
10-06-2020, 21:21
Chác các bác sĩ và mọi người,
Tối nay, khoảng 6h15p ngày 10/6, em có QHTD với GMD ạ, khi OS thì có qua bao ạ. Nhưng khi QHTD xong rút bao ra thì em phát hiện bao có thủng 1 lỗ không nhỏ ạ. Lúc đó BCS vẫn bọc trên dương vật em ạ, không bị cuộn lên, nhưng có tinh dịch chảy ra ngoài ạ,em không chắc lúc đó bao còn bọc đầu dương vật em không (do tắt đèn nên hơi tối ạ), đến khi tháo bao đổ nước vào mới biết bao bị thủng ạ. Cho em hỏi nguy cơ của em với H và các bệnh STDs với ạ. em đi tiên phòng các bệnh STDs ngay sáng mai thì có kịp không ạ ?

Tuanmecsedec
10-06-2020, 21:28
Chác các bác sĩ và mọi người,
Tối nay, khoảng 6h15p ngày 10/6, em có QHTD với GMD ạ, khi OS thì có qua bao ạ. Nhưng khi QHTD xong rút bao ra thì em phát hiện bao có thủng 1 lỗ không nhỏ ạ. Lúc đó BCS vẫn bọc trên dương vật em ạ, không bị cuộn lên, nhưng có tinh dịch chảy ra ngoài ạ,em không chắc lúc đó bao còn bọc đầu dương vật em không (do tắt đèn nên hơi tối ạ), đến khi tháo bao đổ nước vào mới biết bao bị thủng ạ. Cho em hỏi nguy cơ của em với H và các bệnh STDs với ạ. em đi tiên phòng các bệnh STDs ngay sáng mai thì có kịp không ạ ?

Khi nào bao cao su rách lơn lòi đầu dương vật ra mới có nguy cơ.

anhansaucung
10-06-2020, 21:46
vậy là em không có nguy cơ trong TH này phải không ạ :)

khi rút ra chỉ thấy tinh dịch chảy ra ngoài ạ, còn bao vẫn còn bọc DV em ạ, đổ nước vào thì thấy có nước chảy ra mới biết bị thủng ạ.

Tuanmecsedec
10-06-2020, 21:47
vậy là em không có nguy cơ trong TH này phải không ạ :)

Không nguy cơ bạn.