PDA

View Full Version : Hỏi về địa chỉ nhổ răng cho người hiv

Hoa Đá
18-06-2020, 20:32
Các anh chị ơi , em bị hiv và đã điều trị arv được 2 năm , gần tháng nay em bị mọc răng khôn (chỏi ra từ răng nhai rất khó chịu ), em muốn tìm địa chỉ nào chấp nhận nhổ răng cho người hiv ! (Vì em nghe nói trước khi nhổ sẽ phải xét nghiệm máu! ) và chi phí khoảng bao nhiêu ạ? ai đã từng nhổ răng khôn rồi cho em lời khuyên với ! Em cám ơn

Tuanmecsedec
18-06-2020, 20:39
Các anh chị ơi , em bị hiv và đã điều trị arv được 2 năm , gần tháng nay em bị mọc răng khôn (chỏi ra từ răng nhai rất khó chịu ), em muốn tìm địa chỉ nào chấp nhận nhổ răng cho người hiv ! (Vì em nghe nói trước khi nhổ sẽ phải xét nghiệm máu! ) và chi phí khoảng bao nhiêu ạ? ai đã từng nhổ răng khôn rồi cho em lời khuyên với ! Em cám ơn

Bạn cư đến các phòng nha khoa tư nhân nhổ,không có bao nhiêu tiền đâu.

Giot_suong
03-07-2020, 20:58
Theo mình biết nhổ răng khôn chỉ cần chụp phim răng + xét nghiệm Đông máu toàn bộ + TSTC thôi

tranmanhhai
03-07-2020, 22:05
Bạn ơi! Nhổ răng không có xn máu có bị HIV hay không đâu bạn.
Việc nhổ răng không tốn bao nhiêu tiềm đâu.