PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục lo sợ chất lượng bao cao su nguy cơ hiv ?

llieumang
03-01-2014, 22:07
các anh ơi cho em hỏi: em quan hệ với gmd, gmd dùng bcs mà em thấy mỏng giống bì nilon, như vậy có an toàn không, có phải cao su nào cũng có độ dày mỏng khác nhau hay đã có một tiêu chuẩn chung?

Tuanmecsedec
03-01-2014, 22:09
các anh ơi cho em hỏi: em quan hệ với gmd, gmd dùng bcs mà em thấy mỏng giống bì nilon, như vậy có an toàn không, có phải cao su nào cũng có độ dày mỏng khác nhau hay đã có một tiêu chuẩn chung?

Tùy theo loại bao cao su có độ dày hay mỏng.Quan trọng là có dùng bao cao su.

llieumang
03-01-2014, 22:12
do trong phòng mátxa đèn hơi mờ và lúc đó em hơi say, quan hệ khoảng 3 phút mà dương vật không cương cứng hết được nên dừng, xong em không để ý kỹ bcs, chỉ biết bcs còn nằm trên dương vật, vậy mấy anh cho em hỏi liệu bcs có bị thủng không ...như vậy em có nguy cơ hiv không?

songchungvoi_HIV
03-01-2014, 22:15
Dày hay mỏng k quan trọng, quan trọng là BCS có rách khi QHTD hay không

nanqua
03-01-2014, 22:16
Dày hay mỏng cũng vậy thôi, ko rách không tuột thì không sao bạn ạ

llieumang
03-01-2014, 22:19
dại tại do đèn mờ quá nên em không để ý kỹ. chỉ thấy dương vật còn nằm trọn trong bcs

Tuanmecsedec
03-01-2014, 22:22
dại tại do đèn mờ quá nên em không để ý kỹ. chỉ thấy dương vật còn nằm trọn trong bcs

Còn nằm trong bao cao su là chứng tỏ không sao.

Nguyen Ha
04-01-2014, 00:49

Dương vật còn nằm trọn trong bao cao su là không sao rồi.