PDA

View Full Version : Oral sex đồng tính nam, em là người nhận, có nuốt tinh và có dấu hiệu HIV

Sanglisa
28-06-2020, 13:04
Dạ chào ban quản trị ạ
Cách đây 1 tháng em có oral sex với 1 bạn Nam. Em không rõ tình trạng răng miệng của em cũng như bạn ấy ( có thể em bị chảy máu chân răng ). Bạn ấy có xuất tinh vào miệng và em vó nuốt tinh của bạn ấy.
Bây giờ em bị ngứa, nổi mề đay và có dấu hiệu tưa miệng ở nướu chỗ răng khôn. À em còn nổi mụn khắp ngực nữa ạ
Em có nguy cơ cao với hiv không ạ? Em có cần đi xét nghiệm không ? Em xin cảm ơn ban quan trị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
28-06-2020, 15:50
Dạ chào ban quản trị ạ
Cách đây 1 tháng em có oral sex với 1 bạn Nam. Em không rõ tình trạng răng miệng của em cũng như bạn ấy ( có thể em bị chảy máu chân răng ). Bạn ấy có xuất tinh vào miệng và em vó nuốt tinh của bạn ấy.
Bây giờ em bị ngứa, nổi mề đay và có dấu hiệu tưa miệng ở nướu chỗ răng khôn. À em còn nổi mụn khắp ngực nữa ạ
Em có nguy cơ cao với hiv không ạ? Em có cần đi xét nghiệm không ? Em xin cảm ơn ban quan trị tư vấn giúp em

Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Sanglisa
28-06-2020, 15:57
Dạ em cảm ơn anh
Em vừa đi xn HiV ở pasteur, ngày mai có KQ. Em hơi lo lắng xíu :(

Sanglisa
29-06-2020, 18:29
Em đã xét nghiệm âm tính
Em có chuyển một ít tiền vào quỹ của anh ấy ạ
Em xin cảm ơn anh cũng như các thành viên ban quản trị rất nhiều. Chúc mn sức khỏe viên mãn.

Tuanmecsedec
29-06-2020, 19:24
Em đã xét nghiệm âm tính
Em có chuyển một ít tiền vào quỹ của anh ấy ạ
Em xin cảm ơn anh cũng như các thành viên ban quản trị rất nhiều. Chúc mn sức khỏe viên mãn.

Cảm ơn bạn,Tuanmecsedec có nhận 20 ngàn của bạn.

Sanglisa
05-07-2020, 11:28
Dạ anh tuấn và ban quản trị ơi
Cho em hỏi os e ngậm rồi nhả rồi ngậm, chắc tầm 5-6 lần nhưng mỗi lần đều dưới 1p thì có nguy cơ với các bệnh STDs không ạ? Do trong miệng em xuất hiện các nốt đỏ đỏ, em lo là bị smg ạ

Nguyen Ha
05-07-2020, 13:46
Cho em hỏi os e ngậm rồi nhả rồi ngậm, chắc tầm 5-6 lần nhưng mỗi lần đều dưới 1p thì có nguy cơ với các bệnh STDs không ạ? Do trong miệng em xuất hiện các nốt đỏ đỏ, em lo là bị smg ạ

Tuy là ngậm rồi nhả nhưng hành vi lập đi lập lại và trong miệng có các nốt đỏ thì có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
05-07-2020, 14:19

Nếu liên tục như vậy vẫn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Sanglisa
22-08-2020, 20:44
À anh ơi em có một thắc mắc về os.
Nếu mình có răng bị sâu ( nhẹ ) khi BJ ko có nuốt tinh thì có nguy cơ bị H không ạ?
Mong anh chị giải đáp giúp em. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
22-08-2020, 21:02
À anh ơi em có một thắc mắc về os.
Nếu mình có răng bị sâu ( nhẹ ) khi BJ ko có nuốt tinh thì có nguy cơ bị H không ạ?
Mong anh chị giải đáp giúp em. Em cảm ơn

Với HIV thì không sao.