PDA

View Full Version : Anh oi giúp em với

Nickme
07-07-2020, 23:18
Cách đây ba ngày em qhtd nhưng bị tuột bcs. Tinh dịch có vào khoang âm đạo. Em lo lắng ko biết có nguy cơ bị nhiễm ko ạ. Nếu có bây giờ e phải làm thế nào ạ. Em lo quá. Bữa giờ lại thấy bị viêm lợi, viêm âm đạo nữa.

Nguyen Ha
07-07-2020, 23:46
Cách đây ba ngày em qhtd nhưng bị tuột bcs. Tinh dịch có vào khoang âm đạo. Em lo lắng ko biết có nguy cơ bị nhiễm ko ạ. Nếu có bây giờ e phải làm thế nào ạ. Em lo quá. Bữa giờ lại thấy bị viêm lợi, viêm âm đạo nữa.

Tinh dịch vào trong âm đạo là có nguy cơ. Nếu đã qua 72h vàng để dùng thuốc phơi nhiễm thì chỉ còn chờ ngày đi xét nghiệm thôi.

Tuanmecsedec
08-07-2020, 06:37

Bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa.

Nickme
08-07-2020, 22:42
Anh ơi dùng thuốc phơi nhiễm là thuốc gì ạ. Em đến đâu để được dùng thuốc ạ. Từ ngày 3/7 đến nay là 8/7 còn kịp không anh

Charles
08-07-2020, 23:02
Anh ơi dùng thuốc phơi nhiễm là thuốc gì ạ. Em đến đâu để được dùng thuốc ạ. Từ ngày 3/7 đến nay là 8/7 còn kịp không anh

Thuốc phơi nhiễm chỉ có tác dụng trong 72h đầu, bạn đã 5 ngày thì uống không còn tác dụng. Giờ bạn chờ Xn thôi.