PDA

View Full Version : Em chào a.c ah em là thành viên mới ạ. Anh chị tư vấn giúp em với ạ

Ngu1phut
12-07-2020, 04:51
Cách đây 24 ngày em có qh với gmd. Em có sử dụng bcs của cô ấy. Em qh k nhớ là bao lâu nhưng do k ra được nên cô ấy phải dùng tay kích thích. Lúc xong việc em có rửa lại dv bằng xà phòng 2 lần. Giờ em lo là nếu bcs bị rách hay thủng thì em có làm sao không ạ? Tại lúc xong việc em quên không kiểm tra lại bcs ạ?

Thanh Hiep
12-07-2020, 06:29
Cách đây 24 ngày em có qh với gmd. Em có sử dụng bcs của cô ấy. Em qh k nhớ là bao lâu nhưng do k ra được nên cô ấy phải dùng tay kích thích. Lúc xong việc em có rửa lại dv bằng xà phòng 2 lần. Giờ em lo là nếu bcs bị rách hay thủng thì em có làm sao không ạ? Tại lúc xong việc em quên không kiểm tra lại bcs ạ?

Bcs rách thì bạn biết ngay. Khi nào rách lòi đầu khấc ra mới có nguy cơ, thủng lỗ li ti không sao

Tuanmecsedec
12-07-2020, 06:32

Bao cao su bị rách là biết liền bạn.

Ngu1phut
12-07-2020, 06:58
Bao cao su bị rách là biết liền bạn.

Nhưng hôm đó em say quá em chẳng còn nhớ rách không anh ạ. Từ hôm đó tới giờ em cứ lo lắng không biết thế nào. Em có cần đi xét nghiệm để khẳng định k ạ anh?

Tuanmecsedec
12-07-2020, 07:24
Nhưng hôm đó em say quá em chẳng còn nhớ rách không anh ạ. Từ hôm đó tới giờ em cứ lo lắng không biết thế nào. Em có cần đi xét nghiệm để khẳng định k ạ anh?

Bạn là người trực tiếp quan hệ mà không biết thì ở đây ai biết,vậy thì đi xét nghiệm.

Ngu1phut
12-07-2020, 07:55
À đúng r em nhớ là lúc cô ấy tháo bao ra cho em dv hầu như k bị lòi ra anh ạ. Em quên kiểm tra bao nên em.k dám chắc là có bị rách hay châm kim k anh ạ nhìn qua thì bao vẫn trùm lên dv anh ạ

Tuanmecsedec
12-07-2020, 08:06
À đúng r em nhớ là lúc cô ấy tháo bao ra cho em dv hầu như k bị lòi ra anh ạ. Em quên kiểm tra bao nên em.k dám chắc là có bị rách hay châm kim k anh ạ nhìn qua thì bao vẫn trùm lên dv anh ạ

Như vậy không có sao đâu bạn.

Ngu1phut
12-07-2020, 14:35
Như vậy không có sao đâu bạn.

Nhưng mà hôm qua em sờ ở chỗ phần vai gần cổ có 1 cục hạch nho nhỏ nổi lên anh ạ. K biết do có phải lo lắng không nhưng em sợ mình bị thật quá anh ạ. Em định t2 tới đây đi xét nghiệm để biết chính xác em có đọc được giờ xn combo là có thể tìm được từ ngày thứ 21 rồi nhưng em chưa biết ở đâu có xn combo cả? Anh có thể chỉ giúp em 1 vài địa chỉ với được không ạ?

Ngu1phut
12-07-2020, 14:45
Nhưng mà hôm qua em sờ ở chỗ phần vai gần cổ có 1 cục hạch nho nhỏ nổi lên anh ạ. K biết do có phải lo lắng không nhưng em sợ mình bị thật quá anh ạ. Em định t2 tới đây đi xét nghiệm để biết chính xác em có đọc được giờ xn combo là có thể tìm được từ ngày thứ 21 rồi nhưng em chưa biết ở đâu có xn combo cả? Anh có thể chỉ giúp em 1 vài địa chỉ với được không ạ?
anh có thể tư vấn cho em 1 vài địa chỉ có xét nghiệm combo ở HN đc k ạ? vì em đang ở HN ạ với cả chi phí của nó sẽ ntn ạ và xn ở ngày thứ 25 hay 26 bằng p.p combo liệu có chính xác không ạ?

Tuanmecsedec
12-07-2020, 15:08
anh có thể tư vấn cho em 1 vài địa chỉ có xét nghiệm combo ở HN đc k ạ? vì em đang ở HN ạ với cả chi phí của nó sẽ ntn ạ và xn ở ngày thứ 25 hay 26 bằng p.p combo liệu có chính xác không ạ?

Bạn tới đa khoa Hồng Ngọc,55 Yên Ninh.Khoảng 200 ngàn.

Ngu1phut
12-07-2020, 15:45
Bạn tới đa khoa Hồng Ngọc,55 Yên Ninh.Khoảng 200 ngàn.
Ngày thứ 25 làm.combo vậy có cho kể quả ổn k ạ anh

Tuanmecsedec
12-07-2020, 15:49
Ngày thứ 25 làm.combo vậy có cho kể quả ổn k ạ anh

Bạn để đúng 28 ngày (4 tuần).

Ngu1phut
12-07-2020, 18:24
Bạn để đúng 28 ngày (4 tuần).

Nhưng thực sự em lo quá anh ạ vì em cbi đi làm rồi. Chỉ vì 1p thực sự k làm chủ được giờ lãnh hậu quả thì thực sự em hối hận

Nguyen Ha
12-07-2020, 19:14

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

Ngu1phut
12-07-2020, 20:49
Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.
Vậy em có cần đi xn k ạ? Em định mai ra chỗ anh tuấn vừa tư vấn anh ạ. Suốt 3 tuần qua em như ng mất hồn thậm chí còn nằm mơ thấy cả cô gái ấy về bảo em đi xn. Ngày em hút hết 2 bao thuốc đi đâu em cũng nhìn thấy con virut

Charles
12-07-2020, 21:43

Vậy em có cần đi xn k ạ? Em định mai ra chỗ anh tuấn vừa tư vấn anh ạ. Suốt 3 tuần qua em như ng mất hồn thậm chí còn nằm mơ thấy cả cô gái ấy về bảo em đi xn. Ngày em hút hết 2 bao thuốc đi đâu em cũng nhìn thấy con virut

Trường hợp bạn không có nguy cơ nên không cần XN.

Ngu1phut
14-07-2020, 10:55
Em cảm ơn bqt tư vấn ah. Em đã đi xn combo ở Hồng Ngọc ngày thứ 25 âm tính. Cho em hỏi chút là vs kết quả này em an tâm được phần nào chưa ạ?

Charles
14-07-2020, 11:25
Em cảm ơn bqt tư vấn ah. Em đã đi xn combo ở Hồng Ngọc ngày thứ 25 âm tính. Cho em hỏi chút là vs kết quả này em an tâm được phần nào chưa ạ?

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ, vì vậy có yên tâm với kết quả này không phải hỏi chính bạn.

Ngu1phut
14-07-2020, 12:58
BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ, vì vậy có yên tâm với kết quả này không phải hỏi chính bạn.
Liệu em có cần xn lại khi đủ 3 tháng k ạ anh?

Thanh Hiep
14-07-2020, 13:13
không cần đâu bạn

Charles
14-07-2020, 13:44

Bạn hỏi câu này chứng tỏ bạn cố tình spam, chứ không có đọc những gì đã tư vấn.

Tuanmecsedec
14-07-2020, 14:31

Bạn không cần xét nghiệm nữa.

Ngu1phut
14-07-2020, 18:31
Bạn không cần xét nghiệm nữa.

Dạ vâng anh ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều ạ. Sau việc này em sẽ chấn chỉnh lại bản thân tránh sa vào những cuộc vui quá đà ạ.